ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Kiyoshirou] The Job of School โรงเรียนอลวน 1/3 [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 25, 2017, 11:10:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phong suyoteetanarut

เหมือนจะข่มขืนแต่คล้ายสมยอม ที่แน่ๆอยากย้อนเวลากลับไปเรียนที่รร.นี้จริงๆ

xura

SickSleeplab

patji

ขอบคุณมากครับ เพิ่งเข้ามาอ่าน จะติดตามผลงานต่อไปเรื่อยๆนะครับ

perirot

ตอนหนึ่งคาดว่าไม่พีค รอลุ้นตอนสอง จะพีคแค่ไหน รอนางเอกกระดานน

YaNaYed

kapattes

บางทีได้อ่านเนื้อเรื่องแนว dark แบบนี้ก็สนุกดีเหมือนกันนะครับ

Spena

เนื้อเรื่องออกแนวหื่นๆอย่างเดียวเลย ไม่ Dark จนเกินไป กำลังดีเลย เหมือนกินกาแฟใส่น้ำตาลสองก้อนเลย
ว่าแต่มันเกี่ยวอะไรกัน สรุปคือชอบมากๆเลย

momojr

yellowmonkey

strikef.

ขอบคุณครับ อย่ายกเลิกกิจกรรมดีๆ แบบนี้เลยนะอิโต้ 555

คนทางผ่าน

::Glad::   น่าสนๆ   อยากไปเรียนจัง

อีก 2 ตอนจะ Dark แค่ไหนตามไปดู  ::Evil::

stormgambler