ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Kiyoshirou] The Job of School โรงเรียนอลวน 1/3 [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 25, 2017, 11:10:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nom.nao

ensd-07

::Glad:: ตอนที่ 1 เหมือนเป็นบทนำเนื้อเรื่องเลยอะ  ::Hunger::

จ๊อด ยุทธนา จร้า

โรงเรียนนี้น่าเรียนมากเลยสาวๆน่ารักทุกคนเลย

simongang

หวังว่าน้องเเว่นจะสู้ไหวนะครับ แปลออกมาดีครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

hoiihoii

::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

อยากเรียนโรงเรียนนี้เลย และผมจะเข้ากิจกรรมทุวันคับ
ขอบคุณมากคับ

macus007

wizzyboyz

สาวแว่น นมใหญ่โอ้ย  บริการทั้งวันแบบนี้อยากไปเรียนด้วยจัง ::Glad::

Soseng

monkeygun

eeepc2

tawornfung

ถ้ามีโรงเรียนแบบนี้เราคงคลายเครียดได้มากเลยนะ และคงอยากไปเรียนทุกวันอ่ะ มีสาวหลายแบบเปลี่ยนมาให้เลือกทุกสัปดาห์เลยทุกคนท่าจะชอบ

Smith Vill

gameboon

เนื้อเรื่อง dark ดีครับ ชอบๆๆๆ ขอบพระคุณมากครับท่าน ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

lolicon

ขอบคุณมากๆนะคร้าบบบบ

สมัยเรียนถ้ามีแบบนี้บ้างน้าาาา จะดีต่อใจมากมาย อิอิอิ

ouoouoouo

::Yes!::เนื้อเรื่องได้อารมณ์มากครับ ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ