ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Kiyoshirou] The Job of School โรงเรียนอลวน 1/3 [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 25, 2017, 11:10:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karn1789

macksparrow

abbbaew

zamakarn

ประทานโดนจัดหนักเลย โรงเรียนน่าอยู่แต่กว่าจะเรียนจบบานพอดี

maxpug001

เนื้อเรื่องหน้าติดตามมากครับ ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านครับ XD

Ittikorn Tham

ร.ร. แบบนี้จะหาได้จากที่ไหนครับ กว่าจะจบนี้ท้องแน่นอน

kinz kinz

อะหือ เรื่องแบบนี้นี่ ดูไม่ดาร์คเลยนะ .... แต่อ่านแล้วหื่นเฉยเลย! ::Yes!::

Friday Jason

ขอบคุณครับชอบมากเลยครับอยากย้ายไปอยู่โรงเรียนนั้นเลย ::Evil::

pattyseed5

MUMMYFOX

ลายเส้นสวยมาก เนื้อหาเรื่องอ่านแล้วคล้อยตามได้ดีเลย คร้าบบ ::Confident::

Arikannak

::YehYeh::เยี่ยมครับ นานๆมาอ่านที่นึง มาเจอเรื่องเด็ดๆแปลดีๆแบบนี้ขอบคุณครับ

mjonathan1955

ชอบมากเลยครับ รออ่านตอนต่อไป ขอบคุณครับ