ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่เห็นหน้า ก็เลยไม่รู้ว่าใคร

เริ่มโดย พัดลม, สิงหาคม 26, 2017, 12:58:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

exaram

หุ่นสวยดีครับผิวก็ดีแต่อายุน่าจะยี่สิบปลายๆถึงสามสิบกำลังดีเลย

darkman22

งานดีและเนียนมากมายเลย

ขนาดไม่เห็นหน้าน้ำก็เดินแล้ว

jingjang

หน้าไม่รู้ แต่ห้องอะใช่เลย อย่างนี้ต้องตามไปทำการบ้านละ ขอบคุณครับ

HypN♥s

รูปร่างหน้าตาแบบเนี้ยะ ชอบนะ ชอบนะ  ::Yes!::

ถึงไม่เห็นหน้าก็รู้ว่าสวย ผมยาว ขาว นมพอดีๆมือ  ::Shower::

dudun001

nuizaa

เกลี้ยงเกลา สวยงามมากครับ
ขอบคุณที่อัพนะครับ

sticker10a

someday

ถึงไม่เห็นหน้า แต่ก็รู้ว่าสวยมากกกก  ::HeyHey:: หุ่นนี่ก็ชวนสยิว ::Bloody::

phongsama

หุ่นเธอดีมากครับ ผิวเนียม สุดยอดครับ  ::JubuJubu::

tigerx302

เด็ดมากเลยครับ ขอบคุณที่แบ่งปันกันชมนะครับ