ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Kiyoshirou] The Job of School โรงเรียนอลวน 2/3 [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 27, 2017, 10:39:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จ๊อด ยุทธนา จร้า

อิจฉาอาจาร์ดิ๊กมากๆเลยได้จัดเด็กสาวด้วย

simongang

ยิ่งอ่านยิ่งอยากเรียนโรงเรียนนี้เลยคับ

hoiihoii

::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

โดนทั้งวันขนาดนั้น.. น้องอว่นน่าจะไม่รอดแน่นอน
แต่ว่าอาจารย์มาขออะไรนั้น
ขอบคุณมากคับ

macus007

oddy0077

wizzyboyz

ชอบน้องแว่น ลายเส้นคำแปลอ่านสนุกมาก ขอตามนะครับ

rich family

Soseng

monkeygun

eeepc2

กอริล่า มันไม่สอนหนังสือหรือไง เอาอยู่ได้

tawornfung

สาวแว่นโดนรบกวนบ่อบขนาดนี้จะเป็นอันเรียนไหมเนี่ย ทั้งอาทิตย์คงเหนื่อยน่าดูเลย

Smith Vill

เปิดมาต้นตอนก็ไอจารย์คนนี้ ไอจารย์หรรม 

gameboon

ขออ่านหน่อยนะครับท่าน ยังไงก็ขอบคุณมากนะครับ ::Thankyou:: ::Thankyou::

ป.ล. อ่านจบแล้วสงสานคุณน้องมากถึงกับอ้วก