ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Kiyoshirou] The Job of School โรงเรียนอลวน 3/3 [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 29, 2017, 06:51:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wutti44

kitmer01

katoking

legendv

ชอบลายเส้นคนเขียนนี้มากๆครับ จะรอติดตามผลงานอื่นต่อ ขอบคุณครับ
อ่านจบแล้ว สรุปคือท้องเกือบทั้ง รร เลยใช่มั้ยนั่น555

kurorolo

ZefurosZ .

Aum Bipolar

คนธรรมดา ไม่มาเกรียนใคร แค่มาดูแล้วก็ผ่านไป  และอยากแบ่งปันพร้อมให้กำลังใจแด่เพื่อนสมาชิกทุกคน

Haunted

น่าติดตามมากครับ แนวนี้สุดยอดเลย ได้อารมสุดๆ

note0521

สรุปจะสมหวังไหมเนี่ย เจอกอริล่าอีก ตอนนี้มันต้องจัดหนักดิ น่าจะมีเพิ่มอีกนะ 

kolatee seneechai

เอาแล้ว โดนกอลิล่าแน่นอน

กว่าจะโดนอาจารนสุดหล่อ สลบไปก่อนแน่

kolatee seneechai

เป็นเรื่องที่คาดเดาอะไรไม่ได้เลยจริงๆ หักมุมพลิกไปตลอด สุดยอดมากกก

ขอบคุณมากครับที่แปลเรื่องนี้ สนุกสุดๆ