ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nanao] Cross You [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, สิงหาคม 29, 2017, 10:42:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

as72340639

บทคุยเยอะมาก ชอบท่านประธานสายซึนจิงๆ ::Ahoo::

elviswhat

ยูจังหยิบเล่มผิดมารึเปล่านิ

nano1234

คนแปลแปลได้ดีมากๆ บทพูดเยอะ แต่แปลได้เข้าใจเลย

kitti000

หนังสือวิเศษแน่เลย ใครเปิดอ่านโดนซั่ม  ::Oops::

possionseul

โถแม่สาวน้อย หน้าปกของจริงอาจจะเป็นสาวล่ำดำถึก ก้ได้นะ อย่าไปหลงมันเลย

pongharu

ได้แฟนเพราะเข้าใจผิด ซะงั้น

avata

เรื่องนี้โดดเด่นที่ภาพวาดที่สวยงาม โดยเฉพาะนางเอก สวยมากครับ พล็อตเรื่องออกแนวหวานๆ รักใสๆ สนุกครับ ขอบคุณน้ำใจที่ช่วยแปลและแบ่งปันให้อ่านนะครับ

Shut Up

นางเอกซึนอยู่ตั้งนาน
พอมีโอกาสนี่จัดหนักกันเลยทีเดียว 55+

Nabisca Sathu

จะมีตอน2ไหมนะ 555 ท่านประธานแอบๆเหมือนกันนะนี่

worachat39

ตอนแรกติดว่าจะโกรธกลายเป็นอยากรู้ซะงั้น

sobook

นางเอกน่ารักมาก ::WooWoo:: สู้ๆ ::Fighto::
ขอบคุณครับ ::Thankyou::

megazawa

thegift52

conx96857

lamom

เสีย(ตัว)ไปเท่าไหร่แล้ว กับการเข้าใจผิดแบบนี้ 555