ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nanao] Cross You [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, สิงหาคม 29, 2017, 10:42:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

freelance

ประธานก็หาสารพัดข้ออ้าง บอกไปตรงๆแต่แรกก็ดีแล้ว

HypN♥s

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ สิงหาคม 30, 2017, 09:05:17 ก่อนเที่ยง
กลับมาแล้ว ก็มาช่วยๆกันแปลนะครับ คั่นป๋าฮิปสักหน่อย เด๊วป๋าจะเหงา  ::HeyHey::
แหม...ช่วยๆกันแปลนะดีแล้ว หลายๆคนสนุกดี แต่ไม่เอาแบบรุมนะ  ::DookDig::

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ สิงหาคม 30, 2017, 12:28:21 ก่อนเที่ยง
มีของหวานมาขัดตาทัพ ก็ค่อยยังชั่วหน่อย อิอิ  ::Shy:: ::Shy::
ช่วงนี้ ห้องนี้ แนวด๊าก กันทั้งนั้นเลยค่ะ ขอบคุณที่ไม่ตามกระแสนะ
อิอิ ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

ขอบคุณที่แปล&ปันค่ะ
::Thankyou::
แนวโรคจิตคิดลวนลามบนรถไฟก็มีนะ ไม่ใช่ดาร์คอย่างเดียว  ::Grimace::

เรื่องนี้รักในวัยเรียนอีกแล้ว สงสัยว่าทำไมประธานนักเรียนญี่ปุ่นนี่มันสวยทุกคนเลยฟระ แถมนมใหญ่ทุกคนซะด้วย

เค้าตัดกันที่หน้าตากับนมหรือเปล่านะ  ::DayDream::

ปล.Font:SFX ในกรอบบอลลูนที่เป็น Iannn TKO อ่านยากครับ

MΞLODY

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ สิงหาคม 31, 2017, 06:44:41 ก่อนเที่ยง
เรื่องนี้รักในวัยเรียนอีกแล้ว สงสัยว่าทำไมประธานนักเรียนญี่ปุ่นนี่มันสวยทุกคนเลยฟระ แถมนมใหญ่ทุกคนซะด้วย

เค้าตัดกันที่หน้าตากับนมหรือเปล่านะ  ::DayDream::

ปล.Font:SFX ในกรอบบอลลูนที่เป็น Iannn TKO อ่านยากครับ

ผมก็ว่าอย่างนั้นหล่ะ คิดๆไว้ว่าจะเปลี่ยนฟอนท์ยกแผงเหมือนกัน

กะจะเปลี่ยนไปใช้ฟอนท์แบบท่านฮิปมั่งล่ะเพราะมันอ่านง่ายกว่า
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

siwapeeza

พระเอกแม่มโครตจะโชคดีเลยยย  555

HypN♥s

อ้างจาก: MELODY! เมื่อ สิงหาคม 31, 2017, 07:07:59 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ สิงหาคม 31, 2017, 06:44:41 ก่อนเที่ยง

ผมก็ว่าอย่างนั้นหล่ะ คิดๆไว้ว่าจะเปลี่ยนฟอนท์ยกแผงเหมือนกัน

กะจะเปลี่ยนไปใช้ฟอนท์แบบท่านฮิปมั่งล่ะเพราะมันอ่านง่ายกว่า
fonts ผมจะใช้ตามหรือให้ใกล้เคียงกับ RAW นะครับ

Peera canalitartis

ท่านประธานที่เคารพ....เอ๋ ??? อย่าเพิ่งถอดดดด  ::Bloody::

bigboy001

::Fighto:: ประธารน่ารักแถมเอาเก่งแบบนี้ ต้องรีบพกหนังสือโป้ไปเรียนกันอย่างพร้อมเพรียง จัดให้เธอหลายๆดอกเลย

araiwasud11

นางเอกน่ารัก ขอบคุณมากคร้าบที่แปลมาให้อ่าน อย่าหายไปนานอีกนะครับ แฮ่ๆๆ

time288

ต้องทำเปนซ่อนบ้าง เผื่อมีคนตกหลุม อิอิ

tiwlytwin2

ประธานนี้ความเงี่ยนเข้าครอบงำ

Reggal

แหม่ยังดีหนังสือเป็นแค่แนว 18+ เฉยๆ ถ้าเป็นแบบดาร์คๆนี้ชิบหายเลย ::Horror:: ::Horror::

eka1325

มังงะพามาให้นางเอกจัดการพรัเอกเลยนะ นางเองน่ารักดีครับ พระเอกก็จัดหนักไปเลย สนุกมากขอบคุณครับ

Joker-

พึ่งเลิกเรียนไม่ใช่หรอ ทำไมเอากันในโรงเรียนง่ายจัง ไม่กลัวคนมาเห็นเลยหรอ

riderv10

นางเอกสายหื่น ชอบๆๆๆ
ขอบคุณครับ  ::Thankyou::

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

พระเอกโดนปล้ำอย่างสมยอมเลยทีเดียว