ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน 13 (โดนจับที่เขมร)

เริ่มโดย darkgiggs, สิงหาคม 31, 2017, 04:09:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

suiius

เรื่องนี้ถ้าจะโทษก็ต้องโทษพ่อของแป้ง ที่ปล่อยให้เรื่องมาขนาดนี้ สงสารแป้งมาก

jackm

a821405

ขอบคุณมากครับ

กรุณามาแก้ไข ปรับปรุงคำตอบด้วย
เพราะในห้องผู้ประพันธ์  ไม่ต้องการ คำตอบแบบนี้
ก่อนใช้งานห้องไหน ควรศึกษากฎกติกาของแต่ละห้องด้วย

PTTrayong

เพราะความต้องการของพ่อคนเดียว จนมันเลยเถิด พ่อนะพ่อ

warockza

nawin1357

pooloop

เนื้อเรื่องเริ่มรุนแรงขึ้นเรื่อยๆ อยากรุ้จังว่าจะจบยังไง ขอบคุณคนแต่งมากๆครับ

Oumale

อ่านไปก็เฉยไป นี่ผมซาดิสหรืออะไรถึงนิ่งกับตอนนี้ได้ขนาดนี้