ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน 13 (โดนจับที่เขมร)

เริ่มโดย darkgiggs, สิงหาคม 31, 2017, 04:09:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hor199

สนุกและเสียวตามไปด้วยจริงๆ.  หนูแป้งจะเป็นอย่างไร. จะโดนหนักแค่ไหนนะ

Sans Undertale

victer12345

huwat0427

แต่ละตอนนี้สุดยอด เลย จิตนาการเสียวลำเลิศ เหลือเกิน

Tom525218

ทำไมนายดำทำกับน้องแป้งได้ขนาดนี้ น่าสงสารน้องแป้งนะครับ พ่อต้องจัดการแล้วละครับ

tp3660

ช่างดำ เผยตัวตนที่แท้จริงแล้ว แป้งจะเป็นอย่างไรหละทีนี้

yasa_ud

โถๆๆหนูแป้งโดนแบบนี้เสียของหมดเลย ตาดำช่างไม่รู้จักรักษาของเลย

kuniine

ผมว่าแนวมันออกไปทางรุนแรงมากเกินไปจนไม่ค่อยมีอารมณ์เหมือนอย่างตอนแรกๆที่แป้งยอมให้นายดำเข้าบ้านครั้งแรกที่น่ารักเสียวดีน่ะผมว่า ผมว่าช่างดำคงกู่ไม่กลับแล้วอยากให้มีตัวละครมาใหม่แทนนายดำ ส่วนนายดำก็ถูกจับหรือถูกเสี่ยป๋องยิงตายไป

manghey

Sc0019