ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yukibuster-Z] Help Me Sister ซิสเตอร์!ช่วยผมที [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 01, 2017, 01:47:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gunitle

ฆ่าคนเพราะว่าว คิดไปด้ายยยยย 555 ขอบคุณมากครับ

worachat39

ทำเอาผมเป็นคนบาปหนาอยากสารภาพบาปเลยครับ

nowy

sister คับผมก็ ฆ่าคนมาเหมือนกับ ขอสาภาพปาบหน่อยคับ  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

darkman22

sealedfeel

op4911338

::GiveMe::รู้สึกว่าผมก็ทำไม่ดีไว้เยอะ ไปสาระภาพบาปกับซิสเตอร์ได้ที่โบสไหนคับ อิอิ

ipor

tiwlytwin2

thegift52

kitti000

HypN♥s

ดำเนินเรื่องอย่างรวดเร็ว สารภาพบาปเสร็จก็ลุยเลย ไม่มีเกริ่นนำ แล้วจบอย่างรวดเร็ว

ไม่ทันตั้งตัว แบบนี้เรียกว่านกกระจอกไม่ทันกินน้ำหรือเปล่านะ  ::Dizzy::

Zheza

freelance

rortale gale

การฆ่าฆ่าแกงกันอีกหลายชีวิตก็จะมีมากขึ้นไปอีก แต่ก็ดีแล้วว ดีต่อตัวซิสเตอร์นะ