ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuuta] Onee-chan no Oshigoto หน้าที่ของพี่สาว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 01, 2017, 09:55:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

terter

terter

auggynoi

เอาแล้วคุณพี่โดนน้องเข้ามาแบบนี้ ::HeyHey:: ขอบคุณมากครับ

GG34

goorboyI

สวยนมใหญ่ขนาดนี้ อดใจไหวก็แปลกละครับ

เดาว่ายังไงก็ได้กับครับ พี่สาวยอมด้วย

paeyimoat

เริ่่มโจ๊ะกันในห้องน้ำ หลังจากนี้ถ้าคะแนนสอบดีได้โจ๊ะกันอีกรึป่าวนะ

yakusa98

akiha

trong5171

nutza019

::Evil:: เอ๊ะ อะไรเหนียวๆ 55 แบบนี้เดาไงดีนะเข้าห้องน้ำมางี้มีจัดหนักแน่นวลครับ อ่านแปปครับ  ::Reader::

::Bloody:: นั่นไงจัดหนักจิงล่วย หลังจากจัดหนักไปแล้วก้อสบายเลยที่นี้แหม่ดีจิงๆ  ::Grimace:: ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ  ::KO::