ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuuta] Onee-chan no Oshigoto หน้าที่ของพี่สาว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 01, 2017, 09:55:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Allnewxmen

เดาเนื้อเรื่องน่าจะแนวพี่น้องธรรมดานะครับ 

Allnewxmen

เรื้อเรื่องธรึแต่ลายเส้นและการแปลสนุกทีเดียวครับ

zhypertion

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

จากจะปล้ำพี่ ต้องกลายเป็นดิลโด้ให้พี่แน่นอน ขอเดาครับ

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

เหมือนจะเกือบๆถูก แต่เอาจริงๆก็สมยอมปกตินะ แหม่ ถ้าแบบพี่สาวเล่นด้วยแล้วเป็นฝ่ายจัดหนักแทนนี่ คงได้ฟ้าเหลืองแน่นอน

tanwatdan

kitti000

Zheza

หุ่นขนาดนี้คงคนไม่ไหวเช่นกัน เดาว่าพี่ต้องแอบรู้ก่อนแน่ๆตามสูตรแต่ยอมให้ทำ

freelance

อยู่บ้านอ่อยน้องยังหาว่าไม่ทำอะไรอีก ถ้าหุ่นขนาดนี้ออกไปข้างอกคงเสร็จ

Zheza

เดาผิดแฮะแต่จบก็แนวอย่างที่คิด เป็นผมก็ตั้งใจเรียนรางวัลดีแบบนี้