ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuuta] Onee-chan no Oshigoto หน้าที่ของพี่สาว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 01, 2017, 09:55:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worachat39

nekki

พี่สาวก็ไม่ระวังตัวเกินไป จะรอดรึครับงานนี้

sonjer

เนื้อหาถูกใจมากครับ  ลายเส้นสวย พล็อตเรื่องดี สนับสนุนมาเยอะๆนะครับ  ::Hunger:: ::Hunger::

Nabisca Sathu

พี่สาวหุ่นสุดยอดมาก น้องชายนี่เหมือนเด็กยังหมอยไม่ขึ้นมีอารมณ์แล้วเหรอ 555+ อันนี้ยังไม่เห็นตอนต่อนะ เลยเดาไว้ก่อน

summonii

งานดีมีคุณภาพอีกแล้วครับท่าน ท่าน ท่าน(เอคโค่)  ::WooWoo::

สมxมoย

flukehaha

Manchester United Football Club
We are Red Army

mimi agenda

โห แบบนี้น้องมันก็จัดไปเลยสิ 555555

ขอบคุณนะคร้าบบบบ

boommyza

ถ้าชอบก็กดให้ทีนะครับ http://www.xonly4.com/forums/?a=boommyza สังคมเราจะมีแต่คนมีน้ำใจถ้าทุกคนรู้จักแบ่งปันครับ

honda_z

perirot

อยากได้พี่สาวแบบนี้มั่งจังน้าา ตอนเด็กๆฝันไว้แบบนี้เลยได้เอากับพี่สาว

possionseul

โธ่ ทำไมเราไม่มีพี่สาวแบบนี้มั่งเนี่ย หุ่นนี่สุดยอดจริงๆ
เดาว่าก็คงได้กันตามระเบียบ แต่อาจจะคึกเล่นยันเช้า แม่กลับมาร่วมวงด้วยอีกคน 5 5 5+

---------

กลายเป็นพี่สาวผู้ขี้เกียจติดใจและพยายามผลักดันน้องให้ได้ดี ตัวเองจะได้ขี้เกียจต่อไปซะงั้นอ่านะ -..-