ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 33 : เกมลับ...เกมรัก

เริ่มโดย nato87, กันยายน 09, 2017, 11:18:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

swss2511

ไม่นะ อย่าทำกับลุงพลอย่างนี้แผนการณ์หลอกสาวๆกำลังไปได้สวยหมอพลอยอย่าทำฝันค้าง

nipon

thep59

มาแล้ว ถึงจะนานหน่อย แต่ก็จะรอครับ หมอพลอยกับลุงพลน่าจะสมน้ำสมเนื้อกันหน่อยนะครับ

peddo

หมอพลอยคงจะได้รู้จักอีตาลุงใกล้ชิดมากขึ้นแน่นอน ทั้งในแง่ดีและร้าย แต่ที่สำคัญคงได้รับรู้ความแซ่บแน่ แต่มนุษย์ลุงคงงานเข้าแน่ เจอโจทก์เพิ่มอย่างอุ๊ กร และบิ๊กที่จะออกมาเร็วๆนี้ สงสัยจะไม่ได้แก่ตาย ก่อนตายขอหมอพลอยซักทีนะครับ เผื่อเธอจะใจดีช่วยให้รอดชีวิตได้ ขอบคุณครับ

gamemer

เห้ยๆ เอาแล้วไงลุงพล แย่แน่ๆงานนี้ เมื่อไหร่จะถึงรอบหมอพลอยเนี่ยรอนานแล้วว จัดหนักซะที่ แต่ร่างกายจะไหวไหมนะ 555555 ::YarKK:: ::Grimace::

holovelove

สมการรอคอยครับ สนุกมากๆ นึกว่าลุงจะไปเสียแล้ว จบตอนนี้ลุงเอาไงต่อดีล่ะขอลุ้นต่อนะครับ
เหงาๆ

ba1na2

premz

sarojs2514

::Glad::สมการรอคอยครับ สนุกมากๆ นึกว่าลุงจะไปเสียแล้ว จบตอนนี้ลุงเอาไงต่อดีล่ะขอลุ้นต่อนะครับ ขอบคุณครับ

avata

ตอนหน้านี้เป็นตอนลุงกับหมอพลอยแน่ เรื่องปูไปตอนนั้น แต่พล็อดเรื่องจะตื้นเต้นอย่างไร ต้องติดตาม. ขอบคุณครับ

asiakook

คู่ดูโอเทรนน้องนารถ เก่งเร็วๆน้า กว่าโรลออนจะเท่ากับขีปนาวุธมนุษย์ลุง อิอิ ขอบคุณครับ

naitoom

อย่างน้อยนายบิ๊กก็ยังรู้ตัวเองว่าชั่ว ยังจะให้พ่อคืนเงินให้พิม
ไม่เหมือนตาเฒ่าที่หลอกเอาความรักของเด็กสาว หลายคนพร้อมกัน
กรรมตามทันเหมือนบิ๊กแน่ๆ

spr566

หมอพลอยอาจฉลาดแต่ขาดเฉลียว ประเดี๋ยวก็เสร็จไอ้ลงหื่น

cdx

ผมแวะมาที่นี่ทุกวันเพื่อรออ่านตอนต่อนี่ละ ขอบคุณครับ

Tri Angle

ลุงพลจอมพลิ้ว จะแก้ไขสถานการณ์นี้ยังไง จะรอติดตามอย่างใจจดใจจ่อครับ สนุกมากเลยคร้บ