ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 33 : เกมลับ...เกมรัก

เริ่มโดย nato87, กันยายน 09, 2017, 11:18:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yutney

แล้วอย่างนี้จะแก้ตัวยังไง และหมอพลอยจะเสร็จไอ้แก่คนนี้แบบไหนกันนะ ต้องลุ้นๆๆ มาไวๆนะครับท่าน

jjhj1988

หมอพลอยมาเจอลุงกับพิมมี่แบบนี้แล้วจะเข้าใจว่ายังไงน้อ
สงสัยลุงคงต้องปิดปากหมอพลอยอีกคน 555

อดุลย์ งาม

dujimak

อ้าวแร้วๆๆๆ หมอพลอยจะรู้ความจริงก่อนป่ะเนี้ย รอลุ้นรสรักหมอพลอยอยู่ ขอบคุณครับ ::Thankyou:: ::DookDig:: ::Ahoo::

verbatim

เอาสิ สงสัยต้องปิดปากหมอละงานนี้ 
อิอิ  ขอบคุณมากครับ

Narakja Naka

tdt14023

เอาแล้วไงโดนหมอพลอยแอบเห็นเข้าแล้วถ้าไปบอกเจ้าบิ๊กนะมีหวังเจ้าบิ๊กพังลูกกรงออกมาเชือดคอลุงพลแน่ๆ555แต่หมอพลอยนี้สิดันสงสัยเรื่องไม่เข้าเรื่องเสียแล้วอย่างนี้แมวน้อยชุมพลจะจัดการต่อไปอย่างไรนะน่าติดตามมากๆครับขอบคุณมากๆครับท่านผู้ประพันธ์ผูกเนื้อเรื่องและตัวละครเข้าไว้ด้วยกันได้สุดยอดมากครับ

nano1234

ตาเฒ่าโดนแฉบ้างแล้ว 
แต่ถ้าได้จัดการหมอด้วย ก็ถือว่าคุ้มที่โดนแฉนะ

yasa_ud

เห็นหน้าน้องพิมมี่แล้วของมันขึ้น แต่หมอจะเสร็จลุงตอนไหนละนี่

pattaa

nananews

หมอพลอยยุ้งกับได้แก่มากๆชะตาหอยจะขาดเอาได้นะ

wapwap

ความเลวของมนุษย์ลุงจะถูกเปิดโปงแล้ว
ขอบคุณนะครับสำหรับเรื่องสนุกๆ ::DookDig::