ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

"เซลล์สาว/ตัวแทนประกัน" ไซค์ไลน์/กระหรี่บ้าน น่า "..." !

เริ่มโดย yedkedt, กันยายน 11, 2017, 03:27:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yedkedt

สวัสดีครับ วันนั้นผมนัด "เซลล์สาว/ตัวแทนประกันชีวิต" คนนี้ แถวบิ๊กซีสะพานใหม่ เวลาบ่ายสอง ผมได้ยินจากเพื่อน ๆ ว่า "สาวบ้าน/สาวสังคม/ไซต์ไลน์/กระหรี่บ้าน" คนนี้ "เธอ" มีชื่อเสียงลือเลื่อง ในเรื่อง "การให้บริการดีมาก" แก่ "ลูกค้า" ใน "วงการเฉพาะกลุ่ม" ผมเลยติดตามหาเธอนานมากๆ จนได้ข้อมูลจากเพื่อน ๆ ในกลุ่มครับ พอเจอตัวก็น่ารักดีครับแม้ "เธอ" จะอายุมากพอสมควรแล้ว (สี่สิบปีเศษ ๆ) แต่ก็ดูกับคนอายุสัก 24-25 ปี เท่านั้น น่าตาโอเค รูปร่างสมส่วน ผิวสองสี พูดจาดี จากที่คุยกันในรถ นะครับ ตอนเจอหน้ากันครั้งแรกพอทักทายทำความรู้จักกันเสร็จเธอไม่พูดพลามทำเพลงให้เสียเวลาเธอพาผมตรงไปยังโรงแรมแถวสายไหมครับสวยสะอาด 450บาทถือว่าคุ้ม จากนั้นเธอถามผมว่าจะอาบน้ำก่อนมั๊ย ? ตอนแรกนึกว่าเธอจะไล่ผมไปอาบน้ำที่ไหนได้ เธอคุยไปก็ถอดเสื้อผมกางเกงผมออก แล้วเธอก็จับควยผมเล่น แค่ถอดควยผมมันก็ลุกแล้ว เธอก็ถามทำไมแข็งจังแล้วเธอก็พาผมไปในห้องน้ำ อาบน้ำ ถูสบู่ล้างควยผม แล้วเธอก็เริ่มบรรจงเล่นกับควยผมทันที ด้วยการดูดอม เธอ ดูด ๆ อม ๆ ควยผม โครตเสียวเลยครับ เธอถามผมว่าจะให้ดูดจนน้ำแตกเลยมั๊ย ? แม่เจ้าจะรอไรล่ะครับ ผมบอกเธอให้ทำต่อไปได้เลย จะมัวรอ อะไร ? ล๊ะครับ. ทุกจังหวะที่เธอทำให้ผมโครตดีเลยครับ เธอชำนาญการมากๆ สุดท้ายผมทนไม่ไหวครับ ผมบอกเธอขอแตกใส่ปากนุ้ยพร้อมกับผมกดหัวเธอให้ควยผมเข้าไปในปากเธอลึกสุดโคน ช่วงเวลานี้สุด ๆ ครับ ผมน้ำแตกผ่านไป 1 รอบ นุ้ยขอผมนอนพัก 15 นาที ผมก็ขอเวลาผลิตน้ำเหมือนกันครับ จะได้จัดหนักให้เธออีกสักรอบ เธอบริการดีจริงง ๆ ครับ ไม่มีเร่งเลยเธอบอกให้ผมสบายใจพร้อมต่อบอกเธอ จนเวลาผ่านไปราว 20 นาทีได้ เธอก็เริ่มบรรจงกับผมด้วยการดูดปาก เลียผมไปทั้งตัว จากนั้นกเป็นผมทำกับเธอบ้างผทซุกไชณ้ซอกคอ จูบปาก เล่นลิ้น จนถึงเนินนม ผมก็ อมดูดเนินนมเธอเข้าปากไปทั้งเต้ายืดหยุ่นปากดีมากครับผมดูหัวนมเธออย่างแรงพร้อมขบกัดเบา ๆ  จากนั้นผมก็ละเลียดผ่านหน้าท้องเธอ จนไปถึงเนินหีเธอ ผมก็ตรงไปลียหีเธอทั้งแคมนอกแคมในขึ้นลงและตูดเม็ดแตดเธอสลับกันไปบ้าง โอ้ยชอบจริง ๆ นมและหีของเธอยังสวยครับแม้จะผ่านผู้ชายเย็ดมานับไม่ถ้วนแล้ว จับก็เต็มไม้เต็มมือ จากนั้นผมเอาควยยัดใส่ปากเธอครับสุดยอด ผมครางกระเส่าบอกนุ้ยว่าขอเย็ดสดและแตกในกับเธอนะ เธอไม่พูดแต่พยักหน้ารับ สักพักเธอก็ขึ้นขย่มผมแบบสด ๆ  หีเธอทั้งฟิตทั้งดูดควยผม ตอนใกล้น้ำจะแตกผมจะจะเสร็จ มันเสียวมากจนผมจะเริ่มจะทนไม่ไหวจึงขอเธอขึ้นกระเก้าเย็ดหีเธอเองบ้าง ผมกระเด้าเย็ดหีเธอติด ๆ กันอยางเร็วจนเธอร้อง โอ้ยเสียว ช่วยนุ้ยด้วย น้ำจะแตกแล้ว เสียงร้องครวญครางของเธอขณะผมกระเด้าเย็ดหีเธอยิ่งยั่วทำให้ผมจะเสร็จขึ้น ผมกระหน่ำกระเด้าเย็ดหีเธอไปได้สักพักใหญ่ เธอก็ขอขึ้นขย่มผมบอกอยากน้ำแตกบ้าง แบบนี้ก็ได้เลย เพราะผมก็อยากให้เธอมีความสุขไปกับผม พอเธอขึ้นขย่มผมแค่นั้นแหละผมก็จะแตก ระหว่างเธอขย่มผมอยู่นั้นผมจับสะโพกเธอกดให้หีเธอแนบแน่นกับโหนกควยผมมากที่สุดจากนั้นผมก็น้ำแตกฉีดน้ำเชื้อขุ่นขาวเข้าไปในมดลูกของเธอ เราสองคนก็ขึ้นสวรรค์ไปพร้อมกัน "บ่ายตลอดคืนวันนั้น" ผมและเธอวงเวียนให้ความสุขซึ่งกันและกันผมจำไม่ได้ว่าผมเอง "แตกใน" กับ "นุ้ย" ไปกี่รอบ ก่อนออกจาก "รีสอร์ท" ผม ยื่นเงินให้เธอไปสามพันจากนั้นเป็นต้นมาผมกับเธอก็นัดเย็ดกันอยู่เรื่อย ๆ จนเดี๋ยวนี้ เธอชวนไปเย็ดที่บ้านเธอเลยครับ มันควยจริง ๆ "เซลล์สาว/ตัวแทนประกันชีวิต" หรือ "สาวบ้าน/สาวสังคม/ไซต์ไลน์/กระหรี่บ้าน" จาก ปทุม ฯ คนนี้ ผมขอยืนยันครับ "เย็ดดี เย็ดมัน หีฟิต ลีลาดี" สมคำเล่าลือ จริง ๆ ครับ เพราะผมตามเธอคนนี้มานานแล้ว ...

bk-hong

hanabombam

รับงานแบบนี้ มีสดและแตกใน มันเสี่ยงต่อการติดโรคนะครับ

werrlet

amtorff73

นัดเจอแถวบิ๊กซีสะพานใหม่ซะด้วย มีเบอร์ติดต่อบ้างมั้ยครับ อิอิ