ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR]Hidden Chat : พ่อจูน ตอนที่3

เริ่มโดย mikoto2288, กันยายน 13, 2017, 04:31:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

comba tian

ไม่ค่ะ ไม่เหลือ 555555+ ผมนี่ลั่นเลย

natadeesk

รอมาตลอดเลยอ่านทีไรก็เงี่ยน ต้องไปหาอ่านตอนเก่าๆ เวลาเงี่ยนๆ
ขอบคุณคับ

mamoru_08

ตามติดชีวิตจูนครับ มาอีกเยอะๆนะครับ ::Shy::

Plasdoes

Sombut Rakthai

รอมานาน คิดว่าจะไม่มีต่ซะแล้ว ขอบคุณครรับ

กฤษณะ ทัศเกษร

โอโม่มาเองเลย ขาวไม่มีที่ติ ขาวจนผงซักฟอกอาย

Chipper Chaft

ชอบมากๆๆ ขาวๆเนียน ๆเนื้อเรื่องแนวนี้ชอบมากครับ

cocoon

::Glad::ลุ้นซะจนนึกว่าจะไม่มาซะแล้วงับบบบบ ::Glad::

Kullanop Phatangjaijing

ให้กำลังใจและติดตามอย่างต่อเนื่อง

themars9

ขาวมากครับ สุดยอดจริงๆ ตื่นเต้นมาก 555+ ว่าแต่พ่อถามอย่างงี้นี้ เอะยังไง กะเคลมต่อป่าว

Rave Chan

แฟนสวยมากครับ ผมกับแฟนเนี่ย fc คุณเลยตามมาที่นี่ก็เพราะคุณแหละ ติดตามผลงานตลอดครับ ::JubuJubu::

Devil-Loli

อูยแบบนี้ พ่อตาอยากฉีดยาให้บ้างแน่ๆ

nakin007

ติดตามผลงานตลอดครับ อยากให้มีเนื้อเรื่องเพิ่มกว่านี้จะฟินมาก ขอบคุณสำหรับผลงานที่นำมาแบ่งปันนะครับ

th th

ออแอน อะเอก

ชอบผลงานครับอย่าหายไปนานนะครับ