ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR]Hidden Chat : พ่อจูน ตอนที่4

เริ่มโดย mikoto2288, กันยายน 15, 2017, 06:40:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Reiji

ติดตามตอนต่อไป ว่าป๊าจะตามไปเย็ดจูนถึงบ้านมั้ย

Kingsman2507 .

สุดยอดมากครับ ชักอยากจะเห็นพ่อลูกคู่นี้เย็ดกัน คงจะมันส์หน้าดู ควยป๊าก็ไม่ใช่เล่น สงสัยจัดลูกสาวหนักแน่ๆ

cdot

ทำไม ผมเงี่ยน เงี่ยนแบบค้องชัดควยตามเลย อ่านไปเสียวไปลุ้นไป ลุ้นว่าพ่อจะได้เย็ดจูนมั้ย

yoyoman

คุคุคุ ขวด

หืมมมมมมม ตอนนี้ก็ยังไม่โดนน ลุ้นเฟ้ยยย เย็ดดดดดดดดดดดดดดด

worming

สุดยอดม๊วกๆ มิอาจหาไหนเปรียบปาน ::Thankyou::

backbone

::Glad:: ต้องขอเม้นก่อนเลย เดี๋ยวขาดตอน โคตรฟินเลยแต่ละตอน ยั่วควยสุดๆ

Gloria

Original Pom

อยากให้เมียผมเป็นแบบนี้บ้างจัง ติดตามผลงานตลอดครับ

automata67

คุยกันออกรสจริงๆ พ่อลูกคู่นี้

7777777777

เชรดดดป๊าไม่ไหวเเล้ว ผมก็ไม่ไหวครับป๊าาาา

Devil-Loli

แหม่ พ่อตาเย็ดๆอยู่แบบนี้ ลูกกลับมาจะเสียบอีกรูเลยมั๊ย

Rave Chan

ลุ้นครับลุ้นว่า ยังไงต่อทนรออ่านแทบไม่ไหว ::Me?::