ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR]Hidden Chat : พ่อจูน ตอนที่4

เริ่มโดย mikoto2288, กันยายน 15, 2017, 06:40:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maneenil2535 .

โอยยย อยากได้ลูกสาวแบบนี้ หรือได้เมียแบบนี้กะได้ พีคมากกกบอกเลย ไม่อยากให้เรื่องนี้จบง่ายๆเลย แตกในให้ดูหน่อยเถอะป๊ะป๋า 

Damrong Jaruphat

ลุ้นๆ ว่าคุณจูนจะโดนไหม...รอติดตามอยู่น่ะครับ ^^

themars9

ติดตามอยู่ครัล ลงเรื่อยๆเลยนะครับ   ::HeyHey::

chacrit kamon

ได้พ่อเป็นผัวแล้วงานนี้ ถ้าท้องมาจะเรียกน้องหรือเรียกลูกดีน้า

comba tian

Shut Up

ชอบมาก เห็นแล้วอยากเย็ดน้องจูนบ้างครับอ่านที่ไรชักว่าวตลอด
วันหลังทำแชดน้องจูนกับคนที่ไม่รู้จักครับ ผมอาสาสมัครเอง 

s-kij

chocochoco

อยากเห็นคุณพ่อสมหวังแบบน้องชายเร็วๆจังครับ  ::DookDig::

633sqd

ตกใจกับรูปคุณพ่อ ดีนะมีรูปจูนมาล้างตา

Dylan o'brien

รอติดตามต่อตอนต่อไปครับ ขอบคุณครับ  ::Shower::

wateya

อ้างจาก: Shut Up เมื่อ กันยายน 17, 2017, 02:06:52 ก่อนเที่ยง
ชอบมาก เห็นแล้วอยากเย็ดน้องจูนบ้างครับอ่านที่ไรชักว่าวตลอด
วันหลังทำแชดน้องจูนกับคนที่ไม่รู้จักครับ ผมอาสาสมัครเอง

ผมก็เหมือนกันครับ ซักครั้งจะไม่ลืมพระคุณ อิอิ

piratra rodrueangrit

รอตอนต่อไปอย่างใจจดใจจ่อ งานนี้ป๊าไปเย็ดแน่นวล

akinfeev