ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR]Hidden Chat ลองพูดคุยกันหน่อยครับ

เริ่มโดย mikoto2288, กันยายน 15, 2017, 07:14:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Watsun Suppot

1. รู้สึกยังไงกับเนื้อเรื่องแนวIncestพ่อกับลูกสาว?
เปนการสมยอมของคนอื่นผมรับได้นะแต่ถ้าเปนคนไกล้ตัวคงพูดยาก

2. รับได้หรือไม่ "ถ้าตอนต่อไป" มีการลงรูปพ่อกับลูกมีเพศสัมพันธ์กัน?
รับได้ครับเพราะอยากเห็นแต่เอาแค่พอดีพอ

3. ท่านคิดว่า"เนื้อเรื่อง"ที่ลงเป็นเรื่องแต่งหรือเรื่องจริง?
บางส่วนน่าจะแต่งเติมให้มันเสียวขึ้นโดยส่วนตัวเปนFCไงก็ชอบครับ

4. ถ้าเหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้นกับภรรยาท่านมาก่อน ท่านจะรู้สึกอย่างไร?
คงอึ้งอดีตคงปล่อยผ่านแต่ถ้าปัจจุบันยังแอบทำคงรับไม่ได้

5. ถ้าท่านมีลูกสาว ท่านจะทำอย่างไรถ้าทราบว่าลูกสาวชอบเรื่องsexมาก?
สอนให้รู้จักป้องกัน

6. ถ้าไปเจอคลิปลูกสาวในโชเชี่ยล เช่น Bigo Live ท่านจะทำอย่างไร?
ก็ต้องดูละครับว่ามันเยอะแค่ไหนคงต้องพูดตักเตือนเซฟหน้าบ้าง

7. ถ้าลูกสาวเล่นแอพหาคู่อย่างBeetalk และเคยนัดเย็ดกับคนในเน็ตท่านจะทำอย่าง
เช่นเดียวกับข้อ5เลย

Zeratul

1. รู้สึกยังไงกับเนื้อเรื่องแนวIncestพ่อกับลูกสาว?
ในสังคมจริงๆน่าจะมีเยอะ แต่ไม่เป็นที่เปิดเผยและยอมรับกัน

2. รับได้หรือไม่ "ถ้าตอนต่อไป" มีการลงรูปพ่อกับลูกมีเพศสัมพันธ์กัน?
ัรับได้

3. ท่านคิดว่า"เนื้อเรื่อง"ที่ลงเป็นเรื่องแต่งหรือเรื่องจริง?
ผสมกันทั้งแต่งและจริง

4. ถ้าเหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้นกับภรรยาท่านมาก่อน ท่านจะรู้สึกอย่างไร?
ถ้าเป็นเรื่องในอดีตก็คงทำใจและให้อภัย

5. ถ้าท่านมีลูกสาว ท่านจะทำอย่างไรถ้าทราบว่าลูกสาวชอบเรื่องsexมาก?
ต้องให้รู้จักป้องกันครับ 

6. ถ้าไปเจอคลิปลูกสาวในโชเชี่ยล เช่น Bigo Live ท่านจะทำอย่างไร?
ก็คงเตือนเรื่องความเสี่ยงที่จะตามมา แต่ก็คงไม่ถึงกับห้าม เพราะคงไปบังคับอะไรไม่ได้

7. ถ้าลูกสาวเล่นแอพหาคู่อย่างBeetalk และเคยนัดเย็ดกับคนในเน็ตท่านจะทำอย่างไร?ก็คงบอกให้ระวัง และป้องกันตัว

akinfeev

1.คิดว่าปกติธรรมดาครับ (แต่ผมก็ชอบอ่านนะ)
2.รับได้เลยครับ รีบลงเลยท่าน 5555 พ่อ + จูน
3.ผมว่าแนวนี้ของจริงครับ
4.ผมจะชวนภรรยาสนุกไปตามจินตนาการให้เต็มที่อยสกมไรก็ทำก่อนจะแก่ โดยมีเรารับรู้ด้วยครับ สำคัญต้องห้ามปิดบังเราครับ
5.คงเปิดใจคุยกันสอนให้รู้จักการป้องกัน และเล่ห์เหลี่ยมผู้ชาย
6.ดู เซฟใว้ ปรึกษาเมีย แล้วคุยเปิดใรกันในครอบครัว สอนให้รู้ความเสี่ยวของโซเชี่ยล ว่ามันจะมีคลิปหลุดวนเวียนแบบนี้ไปตลอด
7.ถ้าเปืดใจคุยกันสองสามครั้งยังเล่มแอพอีก ก็บอกลูกเลยว่า ต่อไปหามาเป็นคู่เด๋วพ่อแจมด้วย 5555

joker socool

ผมตอบตามสีนะครับ  ตามเหตุผลของคนธรรมดาในสังคมปัจจุบันกับตามอารมณ์ส่วนตัวที่ไม่สนสังคม
แบ่งสีตามนี้ครับ

ตอบตามเหตุผล

ตอบตามอารมณ์

ชอบครับ  เรื่องแบบนี้ชอบเป็นชีวิตจิตใจเลยแต่ไม่ชอบถ้าเกิดขึ้นจริงกับตัวเอง  เอาเป็นว่าผมเคารพบุพการีแต่ถ้าตัวเองเป็นพ่อคนเองอันนั้นก็อีกเรื่อง

ได้ครับ แต่ควรเซ็นเซอร์ไว้กันเหนียว  ผมเข้าใจมันเสี่ยงกับการเอามาลงโต้งๆไม่ปิดบัง

ชอบเลยล่ะครับ  ยิ่งภาพไม่เซ็นเซอร์ด้วย  แน่นอนว่าใครๆก็ต้องชอบทั้งนั้น

จากที่ผมแต่งนิยายนะ...ปนจริงครับเพราะผมแต่งทุกเรื่องอ้างจากเรื่องจริงทั้งนั้น  ยกเว้นอักระวิเศษ(แอบโฆษณาเรื่องนิดนึง อิอิ)

ตามอารมณ์ก็จริงนั่นแหละครับไม่งั้นไม่มีรูปมาให้เห็นอะไรจะๆชนาดนี้หรอก  ยิ่งบอกว่าตอนหน้าจะมีฉากพ่อลูกเอากันด้วย  ถ้าไม่จริงคงไม่ได้รูปมาแน่ๆครับ

รักไปแล้วก็ต้องยอมรับครับ  ไม่มีใครไม่เคยผืดพลาดแค่เป็นของเราแล้วอย่ากลับไปเป็นเหมือนเก่าก็โอเค

ในความรู้สึกคงสยิวน่าดู  ใจติดนะว่าอยากดูตอนพ่อลูกเอากันคงเสียวพิลึกแต่คิดกลับกันคือถ้ามีใครมารู้ที่ไม่ใช่เรา  อย่างในอนาคตลูกรู้ว่าแม่ตัวเองเคยๆกับตามาก่อนมันก็รู้สึกไม่ดีนะเพราะกลัวเขาจะไม่เคารพเรา

สอนให้ป้องกันถ้าลูกติดพันกับผู้ชาย  เพราะแน่นอนว่าผู้ชายใครก็อยากเจาะไข่ผู้หญิงทั้งนั้น  อันนี้จากประสบการณ์และเชื่อว่าคนอื่นก็เป็น(ถ้ามันไม่ใช่พระอิฐพระปูนหรือดีจัดล่ะก็นะ)  นอกนั้นคงให้แม่เขาสอนเรื่องการวางตัวกับช่วยระบายอารมณ์เพราะคิดว่าผู้หญิงคงจะคุยกันได้ดีกว่า

สอนครับ  สอนหลายท่าให้ช่ำชองเลยทีเดียว  เอาให้ลูกสาวเลิกสนใจหนุ่มๆมาติดเราแทนเลย  ยิ่งสอนเร็วยิ่งเชื่อฟังง่ายครับ  พอลูกเรียนจบค่อยเลิกป้องกันปล่อยให้ป่องตามแม่มันเลย

ดุสิครับ  ไม่ดุธรรมดาคงมีฟาดด้วย  ยิ่งสังคมสมัยนี้โลกโซเชียลมันไปไกลด้วย  ลงนิดเดียวดังข้ามทวีป  ห่วงอนาคตครับเพราะคนเราดังได้กับเรื่องแบบนี้คงหางานดีๆทำยาก  ยิ่งงานที่อยากได้ตำแหน่งสูงพอมีเรื่องไม่ดีแบบนี้ผู้ใหญ่มีแต่จะมองไม่ดีครับ

เอามาคุย  ถ้าลูกชอบอาจจะให้ลองเล่นกับพ่อลงไลฟ์  ได้อารมณ์ไปอีกแบบ

7. ถ้าลูกสาวเล่นแอพหาคู่อย่างBeetalk และเคยนัดเย็ดกับคนในเน็ตท่านจะทำอย่างไร?

ถึงขั้นนั้นถ้าอายุมันเข้าวัยทำานก็ปล่อยครับ  อยากทำอะไรก็ชีวิตมัน  โตแล้วคิดเองได้ทำอะไรก็ได้และต้องยอมรับผลที่จะเกิดให้ได้  แต่ถ้ายังเด็ก  ยังเรียนอยู่คงต้องเอามาประชุมครอบครัวล่ะครับต้องสอนว่ายังดูแลตัวเองไม่ได้  สังคมภายนอกยังอันตรายและคนที่ลำบากไม่ใช่แค่ลูกคนเดียวแต่มันคือทุกคนที่ลูกรู้จักด้วย  ถ้าพลาดขึ้นมาคือชีวิตทั้งชีวิต

รู้ขึ้นมาจะจับเค้นเลยครับ  ถ้าอยากมากพ่อจัดให้  อยากได้แค่ไหนพ่อจะใส่ให้สุดเลยแม่คุณ  เอาให้ไมมีแรงพิมพ์นัดเย็ดเลยทีเดียว

GuUltiCreep

- ไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ เทียบกับน้องชายxพี่สาว

- รับได้ครับ

- คิดว่ามีจริงบางส่วน แต่แต่งเยอะเหมือนกัน ประมาณครึ่งๆ

- เอาจริงๆคือรับไม่ได้ครับ เพราะแม้ตนเองจะชอบเสพสื่อลามกแต่ไม่เคยข้ามเส้นไปมีคนอื่น

- ยังไม่มี เลยไม่แน่ใจว่าถ้ามีแล้วความคิดจะเปลี่ยนไหม แต่คงคุยกันทำความเข้าใจมากกว่าเป็นการห้ามและกดดัน

- คงเรียกมาคุยครับ แต่ส่วนตัวไม่ใช่คนที่ใช้อารมณ์อยู่แล้ว เพราะคิดว่าการใช้อารมณ์เป็นการทำให้อีกฝ่ายกลัวและเลือกที่จะตอบให้เราพิใจมากกว่าจะเผยความจริง (อย่างที่ผมเองเคยโดนมา)

7. ถ้าลูกสาวเล่นแอพหาคู่อย่างBeetalk และเคยนัดเย็ดกับคนในเน็ตท่านจะทำอย่างไร?
- ขอไม่ตอบละกันจินตนาการไม่ถูกเลย คงต้องมีก่อน

lx fen

1.รู้สึกยังไงกับเนื้อเรื่องแนวIncestพ่อกับลูกสาว?
ถ้าเป็นมุมมองในแนว.. ต่างคนต่างมีความต้องการ ก็คงไม่ต่างจากความสัมพันธ์​ของชายหญิงทั่วไปครับ (สำหรับผมนะ)​
แต่ถ้าเป็นเด็กๆ ที่ไม่ได้ตัดสินใจเอง แต่คนเป็นพ่อเป็นแม่บังคับ, ชักจูง​ให้รู้สึกร่วม อันนี้ไม่ชอบครับ ไม่ดูเลย

รออยู่นะครับ  :)​

คิดว่าไม่จริง เพราะจูนไม่น่าจะเปิดเผย​กับพ่อได้เร็วขนาดนั้น แล้วพ่อก็คงไม่ออกอาการขนาดนี้กับลูกสาวตัวเองซะแรงตั้งแต่แรก
เพราะทั้งคู่​ยังไม่มี​เหตุการณ์อะไร​ให้พาไปถึงจุดนั้นได้ มันผิดปรกติความสัมพันธ์​พ่อลูกทั่วไป

รับได้นะครับ ถ้าบอกกันตั้งแต่แรก
ผมรับได้หมดแหละ

(ยังไม่มีลูกสาวนะครับ)​
ิคิดว่ามันคงได้พ่อมาเยอะ 5555
ก็คงคุย  ให้รู้ถึงขอบเขต​

จริงๆถ้ามีลูกคิดว่าคงไม่มีแบบนี้  เพราะน่าจะป้องกันได้ ว่าอะไรทำได้  อะไรไม่ควร  คิดว่าน่าจะเอาอยู่ก่อนจะมีเหตุการณ์​แบบ​นี้​

ถ้าอยู่ในวัย ก็ไม่เป็นไร คงเตือนเรื่องโรค เรื่องความปลอดภัย​แค่นั้น

Evaoll

เฉยๆเพระถ้าลูกสาวสวนแซบผมก็คง...

จะรอเลย

เรื่องจริงเอามาแต่งอะ

ก็ได้อารมญ์สุดๆละ ทุกวันนี้ก็ให้เล่าตอนเอากะคนอื่นตลอดๆ

สอนให้ป้องกัน กะขมิบเยอะๆ

คงไม่เหลือ ลูกก็ลูกเหอะวะ

เหมือนข้างบน จะจัดให้ลืมคนอื่นเลย

karushi14

ผมคิดว่าแต่งนะแต่ก่อสนุกดีตื่นเต้นไปด้วยเลย

softdrink57

pirawut

โดนส่วนตัวก็คิดว่าเป็นเรื่องที่มีจริงยาก(หมายถึงเต็มใจทั้งคู่) ซ้ำยังอาจจะมีปัญหาบานปลายได้ง่าย ตรงๆคือชอบเรื่องคนอื่นครับ แต่ไม่อยากทำเองเท่าไร

มาขนาดนี้แล้ว ใช้คำว่ารอดูเลยดีกว่าครับ

ในตอนนี้ใจหวังให้เป็นเรื่องจริงครับ เพราะอ่านแล้วอิน

ก็คงจะตกใจมากเหมือนกันครับ ก็ต้องดูว่าเกิดขึ้นบ่อยไหม ถ้าไม่บ่อยก็ไม่เป็นไร

ต้องสอนครับ ทั้งทฤษฎีและปฏิบัติ

ตอบแบบตามอารมณ์ เอาไปแบล็กเมล์ลูกสาวแล้วก็หาเรื่องลวนลาม
ตอบแบบตามเหตุผล ไปจับคุยด่วยครับ

ห้ามก่อน ถ้าไม่ได้จริง ก็ย้ำถึงการป้องกันครับ

the_fear

ส่วนตัวผมมองว่าในปัจจุบันมันค่อนข้างจะเป็นเรื่อง"เกือบ"ปกติในสังคมไปเเล้วครับ มองว่ามันเป็นรสนิยมของSex อย่างหนึ่ง
อย่างไรก็ตาม ด้วยสังคมของคนไทยยังเป็นเรื่องของมือถือสาก ปากถือศีลกันอยู่ เลยอาจจะยังไม่เปิดขนาด Free ครับ 

รับได้ครับ อย่างที่บอกไปในข้อ1 คือเราอยู่ในสังคม ในเว็ปที่เราพึงพอใจกันแบบนี้ ผมมองว่าเป็นการScreen อะไรเบื้องต้นกับรสนิยมอยู่เเล้วครับ

ผมว่ามีเค้าโครงจริงอยู่ครับ เเต่ไม่ทั้งหมด

ถ้าถูกบังคับ ผมรับไม่ได้ครับ
เเต่ถ้าเกิดจากการสมัครใจของทั้งคู่ผมโอเคครับ

คงสอนให้มีอะไรให้เปิดใจ พูดคุยกันในเรื่อง Sex ครับ ทั้งเรื่องของการป้องกันโรค อะไรทั้งหลายแหล่ แต่จะไม่ปิดกั้นเเน่นอนครับ

คงมีช๊อคนิดนึง และคงเตือนถึงผลที่จะตามมาครับ

เหมือนคำตอบข้อ 5 ครับ 

ball1892

1. รู้สึกยังไงกับเนื้อเรื่องแนวIncestพ่อกับลูกสาว?- ตื่นเต้นดีครับ ผมเบื่อกับการเข้าพระเข้านางคู่พระเอกนางเอกแล้ว ให้นาเองผจญภัยโลกกว้างแบบนี้ล่ะชอบ จะพ่อ จะพี่ จะน้อง หรือเพื่อน ได้หมด

2. รับได้หรือไม่ "ถ้าตอนต่อไป" มีการลงรูปพ่อกับลูกมีเพศสัมพันธ์กัน?-ตั้งตารอเลยครับ ขอเน้นๆ

3. ท่านคิดว่า"เนื้อเรื่อง"ที่ลงเป็นเรื่องแต่งหรือเรื่องจริง?-เรื่องจริงผสม

4. ถ้าเหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้นกับภรรยาท่านมาก่อน ท่านจะรู้สึกอย่างไร?-ถ้ารู้แต่แรกก่อนคบว่าเป็นแบบนี้ก็ไม่ว่าอะไรนะ เป็นเราที่ยอมรับเค้าเองแต่แรก แต่ถ้ามาเจอทีหลังจากที่คบนี่คิดหนัก

5. ถ้าท่านมีลูกสาว ท่านจะทำอย่างไรถ้าทราบว่าลูกสาวชอบเรื่องsexมาก?-ถ้าติดSexจริงๆเอาจริงนะ ดีกว่าคนอื่นสอน เราสอนเองดีกว่า ถุงยางก็มี เคยคิดนะไอ้ดุ้นเทียมพลาสติกมันต่างยังไงกับดุ้นจริงสวมถุงยาง

6. ถ้าไปเจอคลิปลูกสาวในโชเชี่ยล เช่น Bigo Live ท่านจะทำอย่างไร?-ก็ต้องคุยกันล่ะ เหตุผลคืออะไร แล้วค่อยๆ ว่ากัน

7. ถ้าลูกสาวเล่นแอพหาคู่อย่างBeetalk และเคยนัดเย็ดกับคนในเน็ตท่านจะทำอย่างไร?-กลับไปที่ข้อ 5

peekaka

- ผมชอบครับ ผมว่าก็เหมือนหญิงชายธรรมดาทั่วไป
       - ยิ่งชอบเลยครับ เสพย์สมกันถึงอารมณ์หมาย
       - ถ้าเป็นเรื่องแต่งก็เนียนมากเลยครับ
       - จะพาไปสวิงทุกวัน ยิ่งกับคนดำก็น่าลองนะครับ
       - จัดลูกสาวก่อนได้ลองกับชายอื่นเลยครับ
       - ขัดจรวดให้ลูกสาวดูพร้อมเปิดคลิปบีโก้ของลูกสาวตัวเอง
       - จะเนียนไปคุยกับลูกสาวผ่านบีทอกแล้วหลอกไปนัดเย็ด หาคนมารุมเยอะๆ