ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไร้เดียงสา Part 14

เริ่มโดย Doomha, กันยายน 17, 2017, 02:54:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Otaza

คุณหนูฟางต้อวแก้ตัวแทนน้าแน่ พร้อมทั้งเฉลยว่าเคยโดนน้ามาแล้ว ครั้งนี้เลยเข้าได้ง่ายๆ ชวนยายแก้วลองด้วยเลย

Peera canalitartis

คุณแก้วกลับมาแล้ว รอคุณแก้วคนเดียวววว อ้อ คุณฟางด้วยย อย่าน้อยใจๆ  ::Evil::

hanabombam

พี่เดชเล่นซะน้องฟางสลบไปแล้วซะมั่งเนี่ย น้องแก้วรู้ความลับแล้ว ต้องจับน้องแก้วตั้มปิดปากซะแล้ว

e20pat

เร้าใจตลอดเลย
นึกภาพออกตามเลย
คุณหนูแก้วโดนแน่ๆ

bigomnoi

nsrichantamit

มาถึงขั้นนี้แล้ว กดคุณแก้วอีกดอก

babbom

พี่เดชครับจัดการคุณแก้วอีกคนเลยครับ ผมลุ้นอยู่ มันส์จริงๆ ครับ

br007

จัดให้คุณหนูอีกสักคนเลยครับ

navy868

เหลืออีกคนให้ฟางช่วยกล่อมให้น่าจะไม่ยาก... ::Fighto::

cdx

มาแล้ว ขอบคุณ มากๆ ครับ ชอบมาก ติดตามมาตลอด

่jk_th_3710

คุณแก้ว เพื่อนคุณแห้วขึ้นสวรรค์ไปอีกแล้วนะ คุณแก้วน่าจะถึงคิวได้แล้ว จะได้ไม่เสียเปรียบเพื่อน ส่วนคุณฟางดูท่าจะติดใจไปแล้วแน่ๆ

place

ขอบคุณมากครับ เป็นอีกเรื่องที่รอคอย เขียนได้ลุ้นแบะตื่นเต้นมากๆครับ น่าติดตามตลอดทุกตอน เป็นกำลังใจให้นะครับท่าน

pisanuman3

คุณฟางขึ้นสวรรค์หลายรอบ  เหลือคุณแก้ว  จะโดนเปิดบริสุทธิ์คนต่อไปแน่

ood_aspire

โอ้โห้ พี่เดชจัดเต็มให้คุณหนูไปแล้ว ส่วนน้องแก้วที่รออยู่พี่เดชเราจะมีแรงเหลือช่วยน้องเค้าหรือเปล่านาาาา

kipkipju kisdsada

ร้อนแรงทุกตัวอักษร บรรยายออกมาได้ฟิลลิ่งเหมือนนั่งข้างน้องแก้วเลยยย เฝ้ารอตอนต่อไปอย่างใจจดจ่ออยู่ขอบเตียง