ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Outou Chieri] Gakkou no Kaidan ล่าท้าหมี [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 19, 2017, 05:39:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Darkna

ภาพสวยมาก ทำกันคนละ 9 รอบไม่แห้งไปก่อนเรอะพวกเอ็ง !!

をYouok Siren

tuckkyjung

นอนยาวเกืนไปมั้ย จากบ่ายสองถึงสามทุ่ม

tuckkyjung

SikerWoo

ผมเดาว่าไอ้แว่นน่าจะไม่ได้แอ๋มน่ะ ไม่งั้นคงโดนแซนวิชแน่นอน ฮ่าๆ
TTT

KISATO umayhara

แบลายเส้นอาจารย์คนนี้เหมือนกันครับ

yoshitoki

ขอบคุณครับ ล่าท้าหมี จนหมีกลัว ตัวหมีสั่นสะท้าน สถานการณ์นี้ท่านได้แต่ไดมาฤๅ อยากเจอมั่งจัง เป้นเค้าคงโดนส้นตีนถีบไปแล้ว

ขอบคุณครับ ชอบตรงองค์สักริน กะ วิธีการหาตาน้ำเอ้ยรูน้ำนีแหละ มุขญี่ปุ่นไม่มีแน่นๆ
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

serendipity

serendipity

lkar55

Sumeth Jackmetha

เบรคเนื้อเรื่องได้แปลกแหวกแนว และหื่นมั่กมาก ช้อบ ชอบ

นักรบ ใจกล้าไม่กลัวตาย