ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไร้เดียงสา Part 15

เริ่มโดย Doomha, กันยายน 21, 2017, 01:49:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ba1na2

คุณฟ้าเพิ่มมาอีกคน นายเดชก็แผนสูงเหลือเกิน สุดยอด ติดตามอ่านและลุ้นระทึก ขอบคุณมากครับท่าน

Peera canalitartis

น้องฟางติดใจซะแล้วมั๊งเนี่ยย อนาคตน่าเป็นห่วงงงง  ::Evil::

eka1325

ฟ้าเป็นรายต่อไปหรือเนี้ย  เอาทั้งพี่ทั้งน้อง สบายไป  อิจฉาจริงๆนายเดช  ขอบคุณครับ

bosayo

จากน้องก็มาต่อพี่น่าอิจฉาลุงเดชจริงๆ เอาใจช่วย รอลุ้นๆ

yoot2499x

น่าอิจฉาชีวิตลูกพี่เดชจัง

wasawat

ยิ่งอ่านยิ่งสนุกตื่นเต้นมากขึ้นทุดๆตอนเยครับ

cat669

ขอบคุณมากครับ เนื้อเรื่องสนุกขึ้นทุกตอนจริงๆครับ

รอตอนต่อไปไม่ไหวแล้วครับนี่่

Tom525218

พี่เดชวางแผนอะไรนะ นี่จะเล่นทั้งพี่ทั้งน้องเลยรึ ขอบคุณมากครับ

verbatim

ขอบคุณมากครับ 
จะเหมาหมดรึนี่ พี่แก 
เหมือนไม่ใช่พระเอกเลย   รึก็ไม่ใช่อยู่แล้วนะ 

janara

swss2511

พี่เดชแผนสูงมากเมื่อช่วยฟ้าแล้วต้องหาทางได้สิ่งตอบแทน

wapwap

เอ้า มาอีกทีมีตัวละครใหม่มาด้วย เยี่ยมไปเลยครับ
ว่าแต่คุณหนูแก้วจะรอดไปแบบนี้เลยเหรอครับ  ::Dizzy::

ood_aspire

น้องแก้มยังไม่เสร็จพี่เดชเลย มีคุณฟ้ามีอีกหรือนี้ แต่ก็รอลุ้นอยู่ครับ ใครก็ได้ขอสักคน

zephyr77

ยังคงติดตามเรื่องนี้อย่างเหนียวแน่น รอลุ้นน้องฟ้าอยู่ครับ

synivorn

พี่เดช ... แน่ใจนะว่าวางแผนดีแล้ว
น้องฟ้า จะรอดไหมนะ