ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Gustav] Reika wa Karei na Boku no Maid Ch.1 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 24, 2017, 10:07:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xfreestylex

มีเมดแบบนี้ ก็ไม่ต้องทำงานทำการกันหละคราวนี้

phantom1990

เหลียงฟุ่ย

โดนพ่อจัดไปแล้วสินะ ::Crying::
รับไม้ผลัดต่อจากพ่ออีกทีเนี่ย
ขอบคุณครับ

633sqd

ชุดเมดว่าน่ารักแล้ว ชุดไปรเวทน่ารักกว่าอีก อยากมีแบบนี้ซักคน

jachal

มี เมด สาวสวยแบบนี้อยู่บ้านต้องรีบกลับเสียแล้ว::Shower::

exoza

มีคีย์เวิร์ดคือ พ่อของพระเอกฝึึกมาอย่างดี นั้นมันทะแม่งๆนาาาา  ::Thinking:: ::Thinking:: ::Thinking::

BabyFace

เรย์สวยจังเลยครับ  ชอบมากวาดสวย  เนื้อเรื่องได้อารมณ์มากครับ ขอบคุณนะ  ::JubuJubu::

araiwasud11

อยากได้เมดสาวแบบนี้บ้างจังเลยยยย

densha

เมดแบบนี้ นี่อยากไดซักคนเลยทีเดียว

medehan

เมดน่ารักมากครับ แต่ผมไม่ได้ตามงานแปลท่านซะนาน มาตอนนี้รู้สึกตัวอักษรเล็กอ่านยากไปหน่อยน่ะครับ สมัยแปล [Mozuya Murasaki] Shiro Kuro Royal อ่านถนัดกว่าเยอะเลย ถ้ารบกวนเปลี่ยนให้จะดีมากครับ ขอบคุณสำหรับการแปลครับผม  ::WooWoo::

zamakarn

จะโชคดีเกินไปแล้ว เมดสาวน่ารักโคตรๆเลย

liverpudlian

sittipong.p_new

eieei