ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 34 : ความลับเริ่มรั่วไหล

เริ่มโดย nato87, กันยายน 26, 2017, 06:44:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มาถึงตอนนี้ ในบรรดาเมียเด็กทั้ง 3 คนที่ลุงพลแกได้มา คิดว่าลุงพลแกรักใครมากที่สุดครับ

เฟิร์น สาวน้อยผู้แสนดีจากภาคเหนือ ที่ถูกลุงพลปรนเปรอด้วยเกมรักชั้นครูจนกลายเป็นสาวร่าน ถึงเอาแน่เอานอนไม่ได้ แต่ก็จัดว่าเด็ด
158 (51%)
โดนัท สาวน้อยสุดห้าวจากเมืองหลวง ที่โดนลุงเทน้ำกลั่นจนติดใจ ถึงบางทีจะเล่นตัว ปากเก่ง แต่ก็แอบหวานโดนใจไม่น้อย
69 (22.3%)
พิมมี่ สาวน้อยสุดเอ็กซ์จากภาคอีสาน ที่โดนลุงพลคนหื่นเปย์หนักทั้งเงินและน้ำกลั่นจนติดใจ แถมแย่งมาจากคนอื่นด้วย
83 (26.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 310

peddo

ลุงพลแกแผนซับซ้อนนะครับ ไม่น่าพลาดแค่พาซ้อนมอไซค์แค่นี้เลย ว่าแต่ไม่ใช่รถกระบะเหรอครับ จริงๆ ก็ชอบพิมมี่นะครับ แต่ถึงนาทีนี้ต้องหมอพลอยเลยครับ เดี๋ยวจะโดน มคปด. ทั้วพี่กร และดีไม่ดีเจ้าบิ๊กกับพวกด้วย ต้องรออีกสองตอนเลยเหรอครับถึงจะได้เมียเพิ่ม ก็ดีครับ จะได้ตั้งความหวังให้ถูก ขอบคุณครับ

asiakook

เอาละเว้ย งานเข้าแน่ ไอ้สัสลุง เหอเหอ  ข้าศึกรุมล้อม ยิ่งเพลียๆ อยู่ อิอิ ขอบคุณครับ

tantawanjames

กลับมาแล้วหายไปนานเลยครับ งานจะเข้ามนุษย์ลุงอีกแล้วรึเนี่ย หมอพลอยน่าจะปิดปากได้ไม่ยาก แต่เพื่อนไอ้บิ๊กเนี่ยสิ ซวยแล้วลุง

cd13579

เป็นครั้งแรกฮะที่ผมไม่โหวต เพราะลุงแกไม่ได้รักใครเลยนอกจากตัวเอง แรกๆก็จัดเต็มกับเฟริน อ้างนู้นอ้างนี่สาระพัด พอได้จังหวะก็แดกเพื่อนเมีย และลุงแกก็เข้าสู่วิถีแห่งซิธ 

ว่าแกตอนจบนี้ลุงแกคงไม่ได้ลอยตัวไปสบายๆใช่ไหมครับ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

nato87

อ้างจาก: attawit2524 เมื่อ กันยายน 26, 2017, 09:12:13 ก่อนเที่ยง
น่าจะเดินเรื่องต่อให้โดนัทท้อง คงสนุกแน่ๆ เรื่องอีรุงตุงนังดี ::DookDig::

คงไม่ไหวมั้งครับ แบบนั้นมันดาร์กเกินไป 55555

อ้างจาก: jaster ja เมื่อ กันยายน 26, 2017, 09:26:06 ก่อนเที่ยง
ลุงตายแน่ๆไอ้บิ๊กเอาตายแน่55 ลุงนี้สุดๆจริงๆ ขอบคุณครับ

ถ้าบิ๊กรู้ไม่ต้องสืบครับ คราวนี้รอดยากแน่นอน แต่ก็ไม่แน่ ลุงแกเหลี่ยมจัดซะอย่าง

อ้างจาก: Mon เมื่อ กันยายน 26, 2017, 10:24:34 ก่อนเที่ยง
ความยุ่งยาก ตามมาหาตาลุงอีกแล้ว จะเอาตัวรอดยังไงหนอลุง

ต้องลองติดตามครับ รับรองมีทึ่งแน่นอน ลื่นยิ่งกว่าปลาไหลชัวร์ อิอิ

อ้างจาก: Hunter191 เมื่อ กันยายน 26, 2017, 10:36:11 ก่อนเที่ยง
รู้สึกเหมือนลุงจะโดนเคราะห์ฟาดในเวลาอันไม่ช้า .... ฮ่าๆ

ลุงแกควรหยุดที่หนูเฟิร์น แต่ทำไงได้ ลุงแกเข้าสู่ด้านมืดไปซะแล้วตั้งแต่ล่อน้องโดนัท อิอิ

อ้างจาก: peddo เมื่อ กันยายน 26, 2017, 10:57:27 ก่อนเที่ยง
ลุงพลแกแผนซับซ้อนนะครับ ไม่น่าพลาดแค่พาซ้อนมอไซค์แค่นี้เลย ว่าแต่ไม่ใช่รถกระบะเหรอครับ จริงๆ ก็ชอบพิมมี่นะครับ แต่ถึงนาทีนี้ต้องหมอพลอยเลยครับ เดี๋ยวจะโดน มคปด. ทั้วพี่กร และดีไม่ดีเจ้าบิ๊กกับพวกด้วย ต้องรออีกสองตอนเลยเหรอครับถึงจะได้เมียเพิ่ม ก็ดีครับ จะได้ตั้งความหวังให้ถูก ขอบคุณครับ

ลุงแกอาจจะฉลาด เหลี่ยมจัด แต่ก็ใช่ว่าจะไม่มีข้อผิดพลาด คือแกมักมากในกามนี่แหละครับ เลยทำให้เรื่องมันวุ่นวายไปไกล

อ้างจาก: asiakook เมื่อ กันยายน 26, 2017, 11:26:47 ก่อนเที่ยง
เอาละเว้ย งานเข้าแน่ ไอ้สัสลุง เหอเหอ  ข้าศึกรุมล้อม ยิ่งเพลียๆ อยู่ อิอิ ขอบคุณครับ

รอดยากครับคราวนี้ แต่ต้องลองติดตามต่อไป มีอะไรให้อึ้ง ทึ่ง เสียว แน่นอน

อ้างจาก: tantawanjames เมื่อ กันยายน 26, 2017, 11:30:58 ก่อนเที่ยง
กลับมาแล้วหายไปนานเลยครับ งานจะเข้ามนุษย์ลุงอีกแล้วรึเนี่ย หมอพลอยน่าจะปิดปากได้ไม่ยาก แต่เพื่อนไอ้บิ๊กเนี่ยสิ ซวยแล้วลุง

ลุงแกเลือกเดินมาสายนี้ก็ต้องรับชะตากรรมนั่นแหละครับ คิดตามหลักความจริงก็สมควรแล้ว ฮ่าๆๆ

อ้างจาก: Phisuiti222 Suwacheecharan เมื่อ กันยายน 26, 2017, 11:37:48 ก่อนเที่ยง
จัดการหมอพลอยก่อนได้เปล่าครับ

ใจเย็น ๆ ครับ ยังไม่ถึงเวลาของหมอพลอย นี่บอสใหญ่ของเรื่องเชียวนา

อ้างจาก: cd13579 เมื่อ กันยายน 26, 2017, 12:00:12 หลังเที่ยง
เป็นครั้งแรกฮะที่ผมไม่โหวต เพราะลุงแกไม่ได้รักใครเลยนอกจากตัวเอง แรกๆก็จัดเต็มกับเฟริน อ้างนู้นอ้างนี่สาระพัด พอได้จังหวะก็แดกเพื่อนเมีย และลุงแกก็เข้าสู่วิถีแห่งซิธ

ว่าแกตอนจบนี้ลุงแกคงไม่ได้ลอยตัวไปสบายๆใช่ไหมครับ

ถูกต้องครับ ถ้าอ่านดี ๆ จะพบว่าลุงแกไม่ได้รักใครเลย แม้กระทั่งเมียแกที่ตายไป แกรักตัวเองมากกว่า ตอนแรกแกก็เหมือนคนแก่ใจดี รักสัตว์ทั่วไป แต่ทำไงได้ วิทยาลัยพยาบาลที่แกทำงานมีแต่สาวน้อยน่ารัก โดยเฉพาะเฟิร์น ที่ตอนแรก ๆ แกก็พยายามหักห้ามใจ แต่ทำไม่ได้ เพราะสมัยหนุ่ม ๆ แกก็จัดว่าร้าย หากจำกันได้ผมเขียนเขียนปูมหลังไว้ว่ากับยุพาเมียเก่าแกที่ตายก็ฉุดมา แถมเป็นชู้กับเมียจ่าสมัยเป็นทหาร วีรกรรมแกสมัยหนุ่ม ๆ แสบ ๆ ทั้งนั้น นี่แหละสันดานจริง ๆ ของมนุษย์ลุง ซึ่งบอกได้เลยว่าสัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรมครับ
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

gritkin

เริ่มจะไม่รอดแล้วละลุงพล ความลับไปเยอะขนาดนั้น ไม่รู้จะรักษาไว้ได้กี่คน 5555 สนุกครับ เริ่มคลี่คลายเรื่อยๆเลยครับ

nipon

ให้คุณหมอรักษาคนป่วยอย่ายุ่งกับลุงพลเลย ขอบคุณ

kuniine

เรื่องมันเริ่มเผยออกมาทีละนิดแล้ว อยากเสนอ 2 แบบว่า ให้ลุงพลได้ไปเจอของดีที่ทำให้มีเรี่ยวแรงคึกคักเต็มที่แล้วไปจัดการน้องเฟิร์นกับโดนัทและคุณหมอให้หนักเพื่อปิดปากไปเลย เอาให้หลงจะได้เงียบๆ หรือออกจากวิทยาลัยพยบาลไปเลยแล้วไปจัดหนักกับพิมมี่ให้สุดๆ แล้วค่อยหาตัวละครใหม่ๆหรือมีเวลาคิดวางแผนแล้วค่อยมาตอดกินเฟิร์น โดนัท และหมอพลอยทีหลัง

naitoom

ก่อนที่ความลับจะเปิดเผยสู่คนภายนอก ความลับระหว่าง 4สาวน่าจะเปิดเผยก่อน(รู้กันเพียงระหว่างเฟิร์นกับโดนัท อีกสองสาวยังไม่รู้) แล้วอะไรจะเกิดขึ้น??? ตาเฒ่าอาจตายเพราะ สาว (คนใดคนหนึ่งในกลุ่ม) ก็ได้

cdx

::HeyHey::จัดการ ให้คุณหมอพลอย ติด kวย โงหัวไม่ขึ้น ชนิด ยอมเป็นเมีย เรียกลุงพลว่า ผัวจ๋า ทีเถอะลุงพล

Ideology

ความลับแตกไวๆก็ดีครับ จะได้เล่นกันทีละหลายๆคน

review1972

ความจริงเปิดเผยก็ลาออกไปตั้งฮาเร็มเสียเลยซิลุง555

kungkrub

มีคนรู้ความลับเพิ่มขึ้นเรื่อยๆแล้ว 555

ลุงตายแน่ๆ  ::Horror::

naluk888

ความววัไม่ทันหายความควายเข้ามาแทรกซะเระ ยุ่งเป้นฝอยขัดหม้อละทีนี้ ของเก่าของใหม่ประดังเข้ามาให้วุ่นเลย