ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน..จบ

เริ่มโดย darkgiggs, กันยายน 27, 2017, 01:17:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Saber_Autumn

ขอบคุณครับ เพิ่งมีโอกาสมาลองอ่าน ก็เลย อ่านตอนจบก่อนเลย (เดี่ยวค่อยวนไปอ่านต่อให้ครบ ^^)

opegasuso

zaaar65

ถึงตอนสุดท้าย ก็ต้องกล่าวคำว่า ยินดี  

ขอบคุณ writer ด้วยครับ ที่สร้างสรร วรรณกรรม ให้พวกเราได้อ่าน ได้เสพ กัน

noonta

ขอบคุณที่นำผลงานดีๆมาให้อ่านครับ ขอบคุณครับ

swbkk

งานเลี้ยงย่อมมีวันเลิกลา แต่งานเลี้ยงดีๆบางงานก็ไม่อยากให้ถึงเวลาจบเลย แบบเรื่องสนุกๆเรื่องนี้น่ะ  ขอคารวะท่านผู้แต่งครับ หวังว่าจะมีผลงานเยี่ยมๆเช่นนี้มาฝากแฟนๆกันอีกนะครับ  👍👍👍

doubleeffect

ตอนจบรู้สึกว่าจะสมหวังเสียทีหลังจากหลงทางมานาน แต่จะหักมุมไหมเนี้ย

jachal

แป้งได้เริ่มชีวิตใหม่กับพี่ชัช คงจะ แฮปปี้นะครับ

akiha1988

น่าสนใจครับเดี่ยวผมกลับไปอ่านตั้งแต่ตอรแรกแล้วจะมาคอมเม้นต่อครับ

theweet13

เนื้อหา น่าติดตามมาดครับอยากรุ้ว่าน้องแป้งจะเป็นไงต่อไป

NeungSss

ยินดีกับน้องแป้งจริงๆ ได้เจอผู้ชายดีดีสักที

ronin2

เป็นอีกเรื่องที่ตามอ่านทุกตอน ขอบคุณมากครับ

jinpin

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

ดำควรถูกประหารดีแล้ว แป้งก็หลุดพ้นนรกเสียทีครับ

คน ไทย

จบสวยมากครับ

...............................................................................................
  20/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 20/10/2560 - 20/6/2561 )

..............................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=182075.msg575930#msg575930

maitree_kongton

จบแบบแฮปปี้เอนดิ้งนี่ก็ทำให้ฟินได้อะครับ