ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน..จบ

เริ่มโดย darkgiggs, กันยายน 27, 2017, 01:17:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

babbom และ 1 ผู้มาเยือน กำลังดูหัวข้อนี้

Zomchai Kimwongkul

yulnanyul

pko_3

aquaracer

ติดตามมาตลอด ขอบคุณที่แบ่งปันผลงานดีๆให้อ่านกันนะครับ

l2eturn123

จะติดตามเรื่องอื่นๆต่อไปเรื่อยๆครับ ขอบคุณที่แต่งมาจนจบครับ

johnywalker

เฮ้อ พ้นเคราะห์พ้นโศกไปแล้วนะสาวแป้ง โชคดี

taton

ในที่สุดก็มาถึงตอนจบ (เนื้อเรื่องdark +ภาพประกอบสวยจริงๆ) ขอขอบคุณผู้แต่งที่กรุณาแต่งมาให้ทุกๆคนได้อ่านกันนะครับ และขอเป็นกำลังใจให้สำหรับผลงานต่อๆไปนะครับ จะคอยติดตามผลงานครับ

sarayuto

ชื่อเรื่องมาโรแมนมาก จบดารกซะงั้นเลย แต่ชอบมากๆเลยครับ

kamic

ไอ้ดำทำเรื่องชัดๆ

Huawei Huawei

ZenSor UnZeen

ตอนจบซะแล้ว น้องแป้งโดนซะบานเลย เสียตังค์รีแพร์ใหม่อีก

pinmonkey

ประสบการณ์สอนใจ อย่ากลับไปอีกเลย ขอบคุณมากครับ

warahok

ติดตามมาจนจบ ทีแรกที่เห็นว่าเป็นตอนจบยังคิดว่าจะจบยังไงหนอ สุดท้ายก็จบได้ด้วยดี ชอบมากครับ รอผลงานต่อๆไปของท่านนะ ขอบคุณมากๆครับ
ตอบแทนความเสียวสุดแรง ด้วยคำว่าขอบคุณสุดใจ ::Glad::

bangkok36

ได้แต่งงานจะจบแบบhappy endingมั้ยนะ

xvenomz