ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน..จบ

เริ่มโดย darkgiggs, กันยายน 27, 2017, 01:17:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tawornfung

อยากรู้เลยว่าแป้งจะเจออะไร ดีใจด้วยที่หลุดพ้นนายดำ

bluesky11

ขอบคุณที่แต่งให้อ่านจนจบครับ ดีใจกับน้องแป้งด้วย จะได้มีชีวิตใหม่ที่สดใสซะที แต่พี่ชัชนี่ใครอะครับ หรือผมพลาดตอนไหนไป คงต้องกลับไปย้อนอ่านใหม่

mokung

จบแบบแฮปปี้ก็ดีครับ ทั้งเสียวทั้งสงสารแป้งตลอดทั้งเรื่อง

nananews

จบไปอีกหนึ่งเรื่อง สนุกมากครับ หวังว่าจะแต่งเรื่องใหม่เร็วๆนะครับ ::Thankyou::

yutney

mygunko

ในที่สุดน้องแป้งก็จบด้วยดี  ขอบคุณผู้แต่งครับกับเรื่องราวที่นำมาแบ่งปัน  ::Thankyou::

thesee

ในที่สุด หนูแป้งก็หลุดจากตาดำสักที / ขอบคุณสำหรับงานเขียนนะครับ อ่านเพลินจริงๆ

Bennyz

::Shy:: ตอนจบน้องแป้งจะเป็นยังไงต้องมาลุ้นกัน รู้แต่ว่าสนุกมากๆ แพ้ทางเนื้อเรื่องแบบนี้จริงๆ

พง ใจดี

ตอนจบแล้วน้องแป้งจะมีความสุขจริงๆ หรือหักมุมอีกไหม

สงสารน้องแป้งมากครับ

y1234

ขอบคุณผู้แต่ง. และเรื่องหน้าติดตาม
ขอติิิิิิิิิิดตามผลงาน รวมทั้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้งความเสียวจะตื่นเต้นความเสียว

chocochoco

yoot2499x

hor199

มาแล้วตอนจบ แป้งจะเป็นอย่างไรนะ.  จะโดนหนักอีกไหม

gundamOO