ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน..จบ

เริ่มโดย darkgiggs, กันยายน 27, 2017, 01:17:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tom525218

และแล้วแป้งก็รอดจากเงื้อมือนายดำซะที นี่ แหละที่เค้าว่าฟ้าหลังฝนจะสดใสกว่าเสมอ อะไรที่ผ่านมาแล้วก็ให้มันผ่านไป เริ่มต้นใหม่กับคนที่เค้ารักเราจริงดีกว่า ขอบคุณมากครับ

รักแท้ ไม่มีจริง

จบซะละ ไม่น่ารีบจบเลยอ่ะ เสียดายอยากอ่านต่ออยู่เลย

spr566

ข่าวดีคือได้ลูกแฝดใช่ไหมครับ แรดออกยังงี้

spr566

คอมเมนท์แล้ว ข้อความก็ยังถูกซ่อนอยู่นะครับ

deathhunter1

ทำไมจบไวจัง ครับ
น่าจะยาวอีกหน่อย
ขอบคุณครับ

sparrow_ap

ตอนสุดท้ายไม่น่าโดนทหารเขมรเลยอ่ะ
สงสารจัง ดีว่าพ่อมาช่วยทัน ไม่งั้นหนูแป้งโดนหนักกว่านี้แน่ๆเลย

××Mon××

จบแบบ แฮปปี้ สำหรับน้องแป้งก็โอเคนะ ฟ้าหลังฝน สวยงามเสมอ ขอขอบคุณผู้แต่ง จะรอติดตามผลงานต่อไปนะครับ

yumer

แป้งไม่ชิงโดนมาๆ เยอะแล้ว แต่มีเมียแบบนี้ มีเรื่องให้ฟังเยอะดี ครับ

wapwap

เป็นอีกเรื่องดีๆ ที่ต้องเก็บขึ้นหิ้งไว้เลย
ขอบคุณมากนะครับ ::Thankyou::

knight18

ขอบคุณครับ และแล้วก็มาถึงตอนจบจนได้น่าเสียดายจริงๆเลยคร๊าบบ

ramasa

ในที่สุดก็ผ่านร้ายมาจนได้ จบแบบมีความสุข

097898117

ดีใจกับแป้งด้วย ผู้ชายเหี้ยๆแบบนั้นสมควรตายไปละ ::Angry::

avena

จบซะแล้ว ขอขอบคุณผู้เขียนมากนะครับทำทำผลงานดีๆมาให้อ่าน
ปล.ยังมีความหวังว่าจะมีภาค2อยู่นะครับ ::WooWoo::

neoglaradar

ตกใจกับคำว่าตอนจบ
แต่อีกมุมนึงก็ดีใจ เพราะสงสารน้องแป้งมากๆ (ปนเสียว)
ยังไงขออ่านก่อนนะครับผม
ขอบคุณที่สร้างสรรค์ผลงานดีๆมาแบ่งปันกันครับ

wuthikhai.dunk