ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน..จบ

เริ่มโดย darkgiggs, กันยายน 27, 2017, 01:17:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

threerayut

จบซะล่ะ ขอบคุณสำหรับเรื่องที่ให้ติดตามอ่านนะครับ เป็นกำลังใจให้ต่อ ภาค2 นะครับ

zamakarn

เหมือนจะจบดี แต่เอ๊ะ มีซ่อนข้อความ หวังว่าคงไม่นะ....

ahoy11

zephyr77

jingjing199212

ติดตามมาตั้งแต่ตอนแรก มาถึงตอนจบแล้ว ขอบคุณที่มีผลงานดีๆมาให้อ่านครับ

yoshitoki

::Crying::ขอบคุณครับ ขอหั่ยน้องแป้งลืมอดีตทั้งหมดทึ้งไป แล้วเริ่มต้นใหม่กับใครสักคนที่เรารักก้อพอแล้วครับ
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

มะยม ร้อยเอ็ด

อ่านตั้งแต่ตอนแรก ชอบมาก นางเอกก็แสนจะซวย พาเสียคน มีเรื่องใหม่รีบลงนะครับ

anutit9119

ถึงตอนจบจนได้ น้องแป้งโดนทหารเขมรขนาดใหนหนอ แต่ก็ขอขอบคุณผู้แต่งครับ มีเรื่องใหม่ ๆ มาเร็ว ๆ นะครับ รอติตตาม

anutit9119

ถึงตอนจบจนได้ ชีวิตน้องแป้งน่าจะสดใส่ แต่จะมีเรื่องอะไรมาเวอร์ไพร์ไหมหนอ ขอบคุณครับ รอติดตามผลงานเรื่องใหม่

hunterkung

โล่งใจ จบแบบนี้ เนื้อเรื่องดีมากเลยครับ ติดมาตั้งแต่ต้น  ขอบคุณ

sakda silakhom

hu_wat

ติดตามมาแต่ต้นเสียดายจบซะแล้ว น้องแป้งคนสวย มีภาค 2 ต่อไหมครับเนี้ยรออ่าน

therasak

ลุ้นมาก กลัวจะถูกเอาไปขายซ่องซะแล้ว ดีจังจบแบบนี้

aek2aek2

อยากให้นำเสนอเรื่องใหม่ๆออกมาเรื่อยๆคับ

warockza

น้องแป้งสุดยอดเลย สามารถเรื่องราวๆ ร้ายๆ มาได้