ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Gustav] Reika wa Karei na Boku no Maid Ch.2 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 27, 2017, 10:29:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

ว่าด้วยเรื่องของชุดเมดประเภทต่างๆ

หลังจากที่เรย์กะซังพยายามจะค้นหาความหมายที่แท้จริงของความรักอยู่นั้น แต่แล้วอยู่ดีๆนายท่านเรย์จิก็ได้จนชุดเมดกลับมาบ้านเพียบเลย
แล้วอย่างนี้มีหรือที่เมดสาวแสนเพอร์เฟ็คผู้แสนจะคลั่งไคล้ชุดเมดอย่างเรย์กะซังจะทนได้!?

[มุมบ่นของคนแปล] : เป็นซีรีส์ที่คลีนยากที่สุดเท่าที่เคยทำมาล่ะ คลีนยากมันทุกตอน
ไม่เข้าใจว่าทำไมถึงได้ชอบเขียนตัวหนังสือนอกกรอบจังเลย  ::Angry::

อ่านแล้วคิดเห็นกับเนื้อเรื่องยังไงก็เม้นมาคุยกันซักหน่อยดีกว่าเนอะ

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

tazasss01

ใส่ชุดเมดอย่างนี้ทุกวันน่ะ ชอบมากเลย

ขอบคุณมากครับ

chatapazar

bigboy001

::Crying:: แม่บ้านสวย ๆ แถมขี้เอาแบบนี้จะไปหาที่ไหนได้บ้างหนอ...ได้แต่อิจฉาพระเอก...

Clock “work” Planet

elviswhat

เรย์กะนี่หื่นจริง ๆ หรือว่าแค่เข้าใจอะไรบางอย่างผิดไป

exsoldier

เข้ มีดาร์คโหมดด้วย  แม่งเมดไม่ใช่คนธรรมดาแล้วมั้วงงงง

infinityex

huley

หากันมาจากไหนครับ แม่บ้านสาว ๆ และบริการแบบนี้

megazawa

poloxz

ผมว่าต้องมีจุดเปลี่ยนที่ทำให้ รู้จักความรักจริงๆ

kitmer01

เป็นการ์ตูนคุณภาพมาก ขอบคุณที่แปลมาให้ชมครับ

พัดลม

::Glad::
เขาชอบชุดเมดดดดดดดดดด  ::Shy::

จัดไปยาวๆเลยนะ

แต่สีมันไม่เข้มเลยนะ ลองปรับ level กับ curve ด้วยสิ
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

MΞLODY

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ กันยายน 28, 2017, 09:50:53 ก่อนเที่ยง
::Glad::
เขาชอบชุดเมดดดดดดดดดด  ::Shy::

จัดไปยาวๆเลยนะ

แต่สีมันไม่เข้มเลยนะ ลองปรับ level กับ curve ด้วยสิ

ไว้ตอนหน้าจะลองปรับดูฮะ ตอนนี้แค่คลีนอย่างเดียวก็เลือดตาแทบกระเด็นแล้ว  ::Crying::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

aholic

จะเข้าใจกันไหมเนี่ย เจอกันแทบไม่คุยกันเล้ย