ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ลองพลัง" (EP.7)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, กันยายน 30, 2017, 12:34:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

7946410

จ๋าและหยาได้สัมผัสถึงพลังแห่งราคะความใตร่ของเพสตรงข้ามจากพล

offroad

เหมือนพลังมียังไม่สมบูรณ์ แต่มันยังอยู่ในช่วงฝึกฝน นิดหน่อยต้องเทพแน่นอน สู้สู้ไอ้หนุ่ม

Tom Note

สนุกมาก เพลินเลยทีเดียว เขียนมาเยอะๆนะครับ

Bom Wasitpol

สนุกมาก เขียนได้ดีเลยครับ คิดว่าพลังของพระเอก น่าทำได้มากกว่านี้ต้องรอเลเวลอัพ

zaaar65

อัยย่ะ  น้องจ๋า  นึกว่า น้ำว่าวเป็นฉี่     แบบนี้ ต้องสังสอนอีกเยอะเลย 

winnythepooh

และแล้วก็ถึงคิวน้องจ๋าแล้ว

kemshiro rokurotor

ทดสอบพลังแบบนี้ต้องจัดหนักไปแล้ว

Aoshisun

สนุกมากครับ จัดต่อเลย เก็บให้หมดครับ เพราะจะได้เก่งกว่าบาปอื่นๆ เพราะจะได้เสียวกันต่อเนื่อง อิอิ
ขอบคุณครับ

biggiggog

ตอนนี้เริ่มเก็บเกี่ยวประสบการณ์ สะสมเลเวล
แต่กว่าจะเก่งน่าจะเจ็บอีกเยอะ
ขอบคุณมากๆครับ

adios2nd

ขอรับไปอ่านก่อนนะครับ จัดหนักๆเลยพล รอคอยมานาน

exsoldier

เอ๊ะ ผมสนใจในพวกเงื่อนไขพลังแระ พอจะมี ลิสไว้มั้ยครับ

bigmut

สนุกมากครับ ได้อารมณ์อยู่ตลอด จ๋าไม่รอดแน่ๆ

siwa119421

cosmos789