ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เธอ-เขา-มัน-ฉัน] ตอน เขา

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 30, 2017, 12:34:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kazu36

sofee

เพื่อนรักหักเหลี่ยมโหด
ตอนที่แล้วถึงว่ามันแปลกๆ
รอติดตามครับว่าเนื้อเรื่องจะไปทางไหน

mongk

เพราะชอบแฟนของเพื่อน เลยต้องวางงแผนเพื่อที่จะเอาแฟนเพื่อนมาครอบครอง

sathonp

หลังจากอ่านตอน เธอ กับ เขา แล้วก็เดาว่า ตอน มัน จะเป็นเรื่องของพี่ซี รึป่าวนะ

kuenpet001

ส้มคนนี้ก็ใชย่อยเลยนะครับ แบบนี้ถือว่า Win Win ไหมนะ

jayleno

เรื่องกับภาพประกอบนี่ ผมนี่ถึงกับ ...   ::Foo::

MAC

พี่วิทย์นี้โชคดีจริงๆได้น้องส้มกับน้องดรีมไม่ทราบอนาคตจะมีน้องคนไหนอีกหรือเปล่า ::HeyHey::

gunflow

ร้ายจริงๆส้มนี่ 

ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ๆนะคับ

shuya

gritkin

กำ หักหลัง​เพื่อน​สนิท​ซะงั้น​เฮ้อ​ ความต้องการ​คนเรา​มัน​ทำให้​ทำ​ใน​สิ่ง​ที่​ไม่​ควร​ทำ​

yuta279

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

วิทย์ก็เสร็จส้ม หรือส้มเสร็จวิทย์กันแน่

gigantic

จริงๆไม่ค่อยชอบพาสนี้แต่ต้องมาเก็บรายละเอียดพาสล่าสุด"มัน"จากที่ได้อ่านน่าจะเป็นปมการเกิดของตัวละครสักตัวในจักรวาลเว็คเตอร์

live20

noomxxx

โถยายส้ม คิดว่าทำยังงี้แล้วเขาจะเอาเป็นเมียเหรอ มันก้อแค่ที่ระบายความเงี่ยนให้เขาเท่านั้นแหละ