ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เธอ-เขา-มัน-ฉัน] ตอน เขา

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 30, 2017, 12:34:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KFzzz

เพื่อนรักหักเหลี่ยมโหด หักหลังเพื่อนนายวิทย์เอาให้ฟ้าเหลืองไปเลย

jamemy007

ไม่รู้ว่า จะไปข้องเกี่ยวเวกเตอร์ยังไงน้าาาา
ต้องติดตามต่อไปละ

ขอบคุณครับ

735680

จัดยายส้มหนักๆเลยครับ..ชอบรูปประกอบครับ..ว่าแต่ตอนจบพี่วิทย์จะลงเอยกะใครละเนี่ย

Navita Win

ไม่ได้อ่านต่อเนื่อง แต่ก็มันครับ เล้าใจ

shadows2002

ส้มร้ายกาจมาก  วางแผนลวงพี่วิทย จะหน้ามืดเลย

mrgreen

ส้มกับดรีมน่าโดนแบบแพ๊คคู่นะครับ

bomomy

เร้าใจมากเลยครับ
ต้องเอาคืนให้สาสม ส้มนี่ยังซิงรึเปล่าหว่า

warunnop

Pen Nusy

สนุกมากๆ เลยยยย
ตามมาอ่านต่อ
จริงๆ แอบอ่านตอนจบไปแล้วนิดนึง ต้องกลับน้อนมาก่านตอนแรกใหม่

dreamlost

สรุปว่ามีดรีมไร้เดียงสาคนเดียว ที่เหลือโชกโชนกันหมด

huangdi

ตอนแรกเหมือนส้มจะเคลมวิทย์ แต่บทบรรยายทำไมมันวิทย์เคลมส้มแทน แต่ยังไงก็แล้วแต่ น่าจะต่างคนต่างเคลม win-win เลย

johnywalker

::Sweat:: แรงริษยาของสาว ๆ นี่น่ากลัวจริง ๆ

gobori21

อยากให้ส้มโดนหนักๆเลย เวลาพี่วิทย์รู้ความจริง สงสารดรีมโดนเพื่อนหักหลัง

segasa

เฉลยมาเเล้วว่าตัวการเป็นใคร เเล้ว วิทย์กะดรีมจะรอดจาก2พี่น้องรึไม่ ::Hmmm::

prakit803