ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เธอ-เขา-มัน-ฉัน] ตอน เขา

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 30, 2017, 12:34:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

singkanong

น้องส้มร้ายและสุดยอดมากเลย ฉากต่อไปหวังว่าคงมีสองรุมหนึ่งด้วยนะส้มดรีมพี่วิทย์

wiseman

arsenyo

คดีพลิกซะงั้น เพื่อนรัหหักเหลี่ยมโหดนะครับเนี่ยแบบนี้

thetalongtong

เรื่องนี้กระชับดีครับ ขอบคุณครับ

เดช12341

วิทย์แก้แค้นซีโดยใช้น้องสาวเป็นที่ ระบายอารมย์ ::Hunger::

Soonthorn Jansuktanat

การแก้แค้นเกิดขึ้นแล้ว  ขอบคุณครับ

air111fox

ktbb1966

น้องส้มวางแผนจะแย่งพี่วิทย์จากดรีม พี่วิทย์เลยได้แก้แค้นส้มสมใจ

fFish Aq

Pong Pan

หักเหลี่ยม ได้โหดมาก
เพื่อนรัก

Chanita Chaopattanapong

sokarun999

แต่ละตอน แม้จะสั้น แต่ไม่ทำให้การอ่านสะดุดลงได้เลย 

Krattawut Chancay

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ
ตอนแรก คิดว่าเหตุการณ์เดียวกัน/เวลาเดียวกันแต่ตามมุม กลายเป็นคนละเวลาที่ต่อเนื่องกัน ในต่างมุมมองของตัวละคร เพื่มความน่าสนใจให้ติดตามมากครับ

ปิติ จิตกะพงษ์

มาต่อกับตอนที่สองอ่านจบชุดนี้จะตามไปอ่านเวคเตอร์ต่อเลยครับ