ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เธอ-เขา-มัน-ฉัน] ตอน เขา

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 30, 2017, 12:34:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

benz12201

กะแล้ว ว่าต้องแผนร้ายของส้ม แต่ผิดคาด ผมคิดว่าวิทย์จะเล็กเร็วซะอีก เหนหล่อเก่งขนาดนั้น แต่ก็แลลุ้นดี

medsay

มันมีจริงๆนะ เพื่อนขายเพื่อน จะเพื่ออะไรก็แล้วแต่ เห้อ แค่อยากได้ ผ เค้า ต้องทำแบบนี้ หนูดรีมก็ใจแตกหมดสิ ยิ่งซิงด้วย

ัuffa555

::Horror:: เพื่อนรักหักเหลี่ยมโหดกันแท้ๆ สุดท้ายจะจบแบบไหนกันครับเนี่ย

winpooh

น้องส้มนี่แผนสูงมาก ยัยตัวร้าย

Deja Bison

ตอนที่ 2 ยังคงสนุกต่อเนื่อง ส้มถ่ายวิดีโอไว้แหงๆ

tip251226

ส้มนี้ร้ายจริงๆวางแผนเอาแฟนเพื่อน

PP_

kopXIIII

ความอยากได้อยากมี ความโลภ ความอิจฉา
ย่อมทำทุกทางเพื่อให้ได้สิ่งที่ต้องการ
แหม่ ส้มเนี่ยเพื่อนรักหักเหลี่ยมโหดได้อีก

akennya

ดรีมเจอเพื่อนรักหักเหลี่ยมโหดซะแล้ว

mildzeed

ชอบๆ ชอบเรื่องนี้มาตามอ่านทุกตอนเลยครับ

worawitdarkseid

เนื้อเรื่องแบบนี้ชอบมากครับ
โดยเฉพาะมีหลายมุมมอง

kik1976

โคตรอยากเป็นพี่วิทย์เลย กูจะขยี้น้องส้มให้สิ้นซาก

timeai

ส้มมีแผนการอะไรที่จะทำร้ายคู่รักดรีมมั้ยนะ ลุ้นครับ

eak3799