ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เธอ-เขา-มัน-ฉัน] ตอน เขา

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 30, 2017, 12:34:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nu8285

สวิงก็ไม่ได้ แล้ววิทย์จะรู้ควมจริงไหม

LittleSnake

เขาคือใคร ใครคือเขา เราก็เฝ้าตามหา

จะเจอเมื่อไร จะเจออย่างไร ต้องติดตาม

bbkja555

boon66

ระดับดอกเตอร์แล้ว ไม่น่าจะธรรมดานะ
มันต้องมาเหนือเมฆ หักมุมแน่นอน

Zomchai Kimwongkul

พี่วิทย์ เสร็จน้องส้มจนได้ แต่ไม่น่าทำกับเพื่อนอย่างนี้ ต้องลงโทษให้สาสม

nakata32

::Horror:: อ้าว สรุปแล้วเป็นแผนของเพื่อนรักนี่เอง ความอิจฉาไม่เข้าใครออกใครเลยจริงๆ ทำกันได้ไม่เว้นแม้แต่เพื่อนของตัวเองอยากครอบครองคนรักของเพื่อนถึงขนาดต้องลงทุนใช้แผนร้ายๆแบบนี้เลยเหรอจ๊ะ น้องส้ม

ปฐพี คิ้วตรง

แผนการณ์ของส้มนี้เหนือเมฆแย่งแฟนเพือน

knightmoon

ส้มแอบชอบแฟนเพื่อนนั่นเอง เลยวางแผนให้พี่ชายจัดเพื่อนไปซะ แจ่มจริง อยากรู้ว่าจะเป็นยังไงต่อไป

โก๋หมึก

Wheel of Fortune

ในที่สุดก็รู้แล้ว ดร วิทย์ คือใคร... ไม่สปอย

bigmut

จัดการส้ม สะใจมากครับ สู้ๆ ครับ

ธีรนัน เก

pkovi

วางพ๊อตเรื่องได้น่าติดตามมากครับ มุมมองผ่านตัวละคร 4 ตัวได้สัมพันธ์กันดี ไม่รู้จะมีอะไรพลิกให้ผู้อ่านเซอร์ไพรซ์อีกไหมนะ

Nightfairy Happy Sometime

กูควรสงสารวิทย์หรือสะใจเหมือนส้มว่ะที่นี่