ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แหกคุกมาปล้นรัก ตอน 1 แหกคุก

เริ่มโดย darkgiggs, ตุลาคม 05, 2017, 12:06:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

diaby

เยี่ยมครับ แค่ตอนแรกก็สนุกและเสียวแล้ว ขอรอติดตามตอนต่อไปครับ

ba1na2

ตอนแรกดร.บุ๋มโดนแล้ว
ตอนต่อไปคงมีอีกแน่
แล้ว2คนทีแหกคุกมาด้วยกันอีก
แถมอายุต่างกันด้วย ลุ้นต่อครับขอบคุณครับท่าน

Icez Pimtong

มีภาพประกอบเด็ดมากครับ ถ้ามีภาพตอนโดนจะยิ่งเด็ด

GoDeRsOuL

แอบมาอ่านงานท่านบ้างเป็นบางตอนบางเรื่องเพราะไม่ใช่แนวที่ชอบโดยตรง แต่ละเรื่องนี่สมกับชื่อท่านเสียจริงๆ อ่านที่ไรเข้าถึงอารมณ์มืดในจิตใจตลอด ฮ่าๆ
เกี่ยวกับแนวนี้ยังไม่เคยอ่านเป็นเรื่องยาว แต่ก็สามารถไปได้หลายทาง คนคุกแบบนี้ อาจจะมีฝังมุกหรือผ่าเบ๊นซ์นะครับ  อิอิ

tetete

ตกลงมาปล้นหรือมาข่มขืนครับ ตอนแรกก็จัดหนักเลย

ปัณณทัต ชอบมาก

เรื่อง ชวนให้ติดตามนะครับ ขอเสนอแนวทาง ครับ  ตัวสถานที่ ของ จ.ตาก อ.แม่สอด นั้น บางที่เป็นที่รกร้าง เช่น อาคารเก่าใกล้ชายแดน , สถานที่โรงแรมเก่าที่ปิดไปนะครับ  หรือ สถานที่พักแบบกางเต้นท์ ตัวนี้สามารถใส่ ลงไป พร้อมทั้ง ตัวละครสาว ๆ เช่น  นักท่องเที่ยวสาว ๆ (นักเรียน,นักศึกษา)  และ ที่ขาดไม่ได้ครับ ตัวละครแบบ พิเศษ นักกีฬา ที่เก็บตัวต่างจังหวัด หรือ ตำรวจสาวที่ตามสืบนะครับ  เพราะส่วนใหญ่ตอนนี้ผมได้อ่านเรื่องเสียวทุกเรื่องส่วนใหญ่ ตัวละครแบบนี้จะมีผู้แต่งน้อยมากมากครับ  แต่ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งมีความคิดที่ีสามารถแต่งเรื่องให้ผู้อ่านได้ปล่อยจิตใจนะครับ ขอบคุณนะครับ

palmy love

เฝ้ารอเนื้อหาอบบนี้มานานเลยครับ ติดตามตลอด ชอบแนวสาวสวยเลอค่าโดนตาแก่หน้าเกลียดกลัดมัน เย็ดแตกในที่สุด ไม่ชอบเห็นพวกเด็กหนุ่มๆเย็ดสาวสวยๆแบบนี้ อยากให้ถึงขนาดสาวบุ๋มแอบเย็ดกับชายชรา ไปตลอดจนท้องด้วยกันเลย มีแบบคาชุด นร นศ ชุดสาวออฟฟิตกระโปรงสั้นๆบ้างชอบที่สุด

่jk_th_3710

เป็นโจรที่แหกคุกมาปล้นสวาทแล้วจากไปจริงๆสงสัยว่าจะกลับมาใหม่มั้ยรึจะเล่าโจรแหกคุกไปได้กินเหยื่อใหม่ที่อื่น ดร.บุ๋มโดนแล้วหลังจากนี้จะเป็นไงน้อ

darkgiggs

ขอบคุณสำหรับไอเดียมากๆครับผม ได้ไอเดียหยิบเอาหลายๆจุดมาใช้ในตอนต่อไปแล้ว

star_war

พล็อตเรื่องเยี่ยมเลยครับ
แต่ผมว่าฉากเสียว เหมือนมันจะเดินเรื่องเร็วไปนิด
ประมาณว่า อยากให้บิ้วส์ยาวๆ ไปเลย ก่อนที่จะเสร็จ
นี่ถ้าโจร อยู่ต่ออีกเพื่อเบิ้ล ดร.เนี่ยจะได้อารมณ์เหมือนดูหนัง AV เลยครับ
ยังไงก็ขอบคุณท่านนักประพันธ์มากครับ...แอบลุ้นตอนต่อไปจ้า

clickkuu

เป็นผมถ้าเจอของดีไม่ดื้อแบบนี้ขออยู่อีกนานครับ

WACHIRA SAKAEW

เปิดเรื่องมาได้น่าติดตามดีครับผม แต่ฉากบรรยายลองปรับนิดๆนะครับอาจได้อารมณมากขึ้น

sofee

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับ
เปิดตัวแบบดิบเถื่อนเลย
ตอนแรกยังขนาดนี้ ตอนต่อไปจะขนาดไหน

strikef.

ขอบคุณครับ ออกจากคุกไม่ทิ้งลาย หรือการจำคุกไม่ช่วยอะไรคนเหล่านี้จริงๆ 

therasak

ข่มขืนได้สมจริงมาก ไม่มีความปรานีและไม่มีความสุขเกิดขึ้นกับผู้ถูกกระทำ