ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แหกคุกมาปล้นรัก ตอน 1 แหกคุก

เริ่มโดย darkgiggs, ตุลาคม 05, 2017, 12:06:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bearing Garage

ทำไมรีบไปล่ะ หลบซ่อนตัวอยู่ในบ้านจะปลอดภัยกว่านะครัย แล้วมีของแถมเป็น ดร. ด้วย ต้องจัดกันข้ามคืนเลยครัย

hanabombam

เข้าตำราน้ำแตกแล้วแยกทางเลยนะคุณลุง แต่กลัวว่าไปแล้วไม่ไปลับ แต่จะกลับมาถล่มถ่ำทอง ดร. อีกนะสิ

yutney

ผลงานดี เริ่มต้นได้สนุก ต้องขอชม

zaza065

ดูทรงแล้วดร.คงจะติดใจรึเปล่าน้า

ponggunyuki2527

เนื้อเรื่องกระชับดีครับ ผมชอบพล็อตแบบนี้นะครับ 

samsung014

มาเร็วเคลมเร็วจริงๆ ว่าแต่ ดร.บุ๋มหยดย้อยขนาดนี้ จะกลับมาจัดอีกรอบมั้ยครับ

biggiggog

ออกแนวเถื่อนๆแบบนี้ต้องตามกันหน่อย
รุ็สึกจะรวบรัดไปหน่อยครับ
มันไม่จุใจยังไงไม่รุ
ขอบคุณมากๆครับ

yasa_ud

ขิงแก่แหกคุกออกมาแบบนี้ งานนี้เสียวยาวๆไปเลย

premz

อิ่มเลยลุง แล้วอีก2คนที่เหลือไปไหนหว่า

pinmonkey

สงสารสาวน้อย แต่ก็หื่นได้ใจ ขอบคุณมากครับ

kabyala

แหมท่านครับขอปรับแต่งรูปร่างโจรปล้นสวาทหน่อยได้ไม่ครับ เอาแบบแก่อายุเท่านี้ได้ไม่เป็นไร แต่ไม่เอาอ้วนพุงพลุ่ยได้ไม่ครับ ขอแบบกล้ามเป็นมัดหรือแค่บึกบึนนิดนะๆๆ ขอบคุณครับ

bombbatov

ขอบคุณมากครับ นึกถึงซีรีเอวีเลยครับที่โจรบุกมาปลั่มนางเอก  และแอบมาเอาตอนสามีไม่อยู่หรือกลางคืน  อยากให็โจรเฒ่ากับมาจัดการสาวบุ๋มอีกครับ จะรอติดตามนะครับว่าเป็นไงต่อ แต่เปิดเรื่องมาน่าสนใจเลยครับ  ยังมีสาวๆนักศึฏษาแอร์ดาราพริตตี้ รอโจรกลุ่มนี้อยู่นะสู้ๆครับเหล่าร้าย

noomth

bluesky11

ตอนแรกบุ๋มก็โดนจัดซะแล้ว สงสัยบุ๋มจะเจองานหนักแน่นอน ขอบคุณที่แบ่งปันครับ แค่ฉากแรกลุงก็มีความสุขคนเดียวเลย

darkseeker

โอ้ ดร.สาวไฮโซ กับนักโทษแก่ดิบเถื่อน คอยดูตอนต่อไป ว่าจะเปลี่ยนสาวๆ หรือจะกลับมาหา ดร. อีกครั้ง
ส่วนนักโทษอีก 2 คน คงจะต้องมีบทอีก รออ่านต่อด้วยใจระทึก  ::KO::