ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Wrath "เชือดเฉือน" (EP.4)

เริ่มโดย cd13579, ตุลาคม 07, 2017, 04:53:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

knightmoon

หมอฟางติดใจซะแล้ว สงสัยได้จัดหนักบ่อยๆแน่นอน

gokuon

ตอนนี้เนื้อเรื่องโหดดีครับ อิอิ สมกับเป็นบาปแห่งความโกรธแต่แฝงความละมุนละม่อมได้อย่างลงตัว ขอบคุณครับ

mdock

ฟางเจอสิงฆ์เข้าไป ไปต่อไม่เป็นเลย 55555 เจอกันใหม่ปีหน้าครับ

larvi-

แบบนี้ต่อให้ไม่ใช่ระคะก็กระตุ้นอารมณ์ได้ ทำให้ราคะดูอ่อนไปเลย

nobi1412

หายไปนานเลยครับ. รอลุ้นอยู่เลย

Sopun Jeekkee

บทพระนาง สามารถทำให้จินตนาการออก เข้ากับเนื้อหา ไปกับการเดินเรื่องมากครับ

xonly289548

คุณหมอหลวมไปหมดแล้วมั้งนิ้วคว้านบ่อยจังครับ ขอบคุณมากครับ รอตอนต่อไปครับ

phaii

ผมก็เคยเจอแบบนี้เหมือนกันแหละครับ ด่าเราตลอด แต่ก็เรียกเราไปหาทุกที

air111fox

คุณหมอเคยแต่ฉีดยาให้คนอื่น คราวนี้ถูกฉีดบ้างฉ่ำไปเลย

prapan

102030

ขอบคุณมากครับ 
นายสิงห์จับคุณหมอฉีดยาซะงั้น เล่นยาแรงด้วยสิ สงสัยจะต่อกันอีกยาว อิอิ

eaddy48

นายสิงห์นี่สุดยอดจริงมีทั้งบทโหดและมีฉีดยาให้หมอฟางด้วยชอบ

prapan

หมอฟางกับสิงห คงมีอะไรให้ผูกพันกันอีกนาน อาจมีงอนกันบ้างแน่ๆ

phetkung

ตอนนี้ดุเดือดมากครับ  อ่านแล้วก็เลยคิดว่า  นายสิงห์กับหมอฟางนี่แนวตบจูบใช่ไหมครับ  หุหุ
ยังไงก็สู้ ๆ นะครับ  ทั้งเรื่องเรียน  และงานอดิเรกนะครับ

minky way

รู้สึกสงสารหมอฟางจังถูกจัดตั้งแต่โดนลักพา พอพี่สิงห์ช่วยมาก็จัดหนักกว่าเก่าอีก ตื่นเช้าก็...สงสารครับ อิจฉาพี่สิงห์จัง บ่ายนี้จะโดนอีกไหมเนี่ย...จะตามไปสงสาร
ขอบคุณครับ