ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Wrath "เชือดเฉือน" (EP.4)

เริ่มโดย cd13579, ตุลาคม 07, 2017, 04:53:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mighty

สนุกตื่นเต้นได้ตลอดเวลาแล้วแบบนี้คุณหมอจะได้พักบ้างมั๊ย..รอตอนต่อไปเลยครับ ::Glad::

kalampee

ช่างเป็นหมอที่เร่าร้อนเหลือเกิน อ่านแล้วอยากมีส่วนร่วมจริง ๆ ครับ

signo123

xvenomz

หมอฟางโดนฉีดยาเข้าไป เลิกอาละวาดเลย แต่ดูท่าคงต้องฉีดอีกหลายเข็มกว่าจะเลิกปากแข็งนะเนี่ย

Peera canalitartis

สิงห์นี่ใครหว่า ลืมแล้ว แฮ่ๆ ไม่เป็นไรเนาะ อ่านๆไป เดี๋ยวก็นึกออก...... ::Shy::

--------------------------------------
เรามาถึงจุดที่คนอ่านจำพระเอกไม่ได้แล้วเหรอ?

testman

ตอนที่แล้วเขียนยาวมาก บู๊ล้างผลาญอ่านสนุกมาก ตอนนี้มาต่อจากตอนที่แล้ว ถึงเนื้อหาจะไม่ได้ไปไหนมาก แต่จัดเต็ม รอกลับมาเขียนต่อเร็ว ๆ นะครับ กลัวความไม่ต่อเนื่อง

wanlar.jaidee

สนุกและเร้าความรู้สึกมากเลยครับ

Thousand Sun

ขอบคุณมากครับ ไรท์ กำลังลุ้นว่่าเนื้อเรื่องจะเป็นไงต่อ ยังติดตามอยู่นะครับ ::GiveMe::

betty2556

คุณหมอโดนจัดหนักตั้งแต่ตื่นเลยครับ

phu wong

เนื้อหาสนุกดีครับ ขอบคุณผู้แต่งมากเป็นกำลังใจให้แต่งผลงานดีๆต่อไปครับ ขอให้โชคดีในการสอบนะครับ

ZeldaZ

darkside

เนื้อเรื่องช้าในแบบที่ชอบ  ....  ที่ซ่อนไว้ไม่รู้ว่าได้ออกจากเตียงหรือยัง  555

siwa119421

สรุปหมอฟางก็ไม่รอดพ้น ไปได้สินะ

lolGoodดีย์

เป็นหมอที่โดนฉีดยาอยู่บ่อยๆแฮะ รอบทค้างเเค้นเเบบจริงจังๆครับ

winds

คุณหมอหรือจะรอดเจ้าป่าอย่างสิงห์