ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 36 : ภายในห้องนั้น...มีความลับสุดเสียวซ่อนอยู่ Pt1

เริ่มโดย nato87, ตุลาคม 08, 2017, 03:14:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามเล่น ๆ ขำ ๆ เท่าที่ติดตามมา คุณว่าใครในบรรดา 5 นางเอก นิสัยดีที่สุดครับ

น้องเฟิร์น
97 (25.4%)
น้องโดนัท
35 (9.2%)
น้องพิมมี่
72 (18.8%)
น้องนาถ
48 (12.6%)
หมอพลอย
130 (34%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

babbom

ลุงพลจัดการปิดปากเลยครับ หนูโดนัทจะได้ไม่เสื่อมเสียชื่อเสียง อิอิ

ba1na2

gfthebc

ยัง​ปิด​ปาก​น้อง​อุ๊​ยัง​ไม่​ได้​ แถม​น้อง​นาถ​ยัง​มา​เห็น​จะจะ​คา​ตา​อีก​ สงสัย​ต้อง​ไล่​เก็บ​ความ​ลับ​ที​ละ​คน​ ส่วน​น้อง​พิ​ม​มี่​ยัง​น่า​เป็น​ห่วง​ไม่​ใช่​น้อย​ ว่า​จะ​เจอ​นาย​บิ๊ก​และ​ผองเพื่อน​ รวม​ทั้ง​รุ่น​พี่​เจ้า​เลห์​ จะ​ทำ​อะไร​อีก​ ขอ​เอาใจ​ช่วย​น้อง​พิมมี่​นะ​ครับ​ ขอ​ให้​น้อง​พิ​ม​มี่​เจอ​แต่​เรื่อง​ดี​ๆ​ด้วย​เถอะ​ครับ​ หลังจาก​เจอ​มรสุม​รุม​เร้า​มา​หนัก​หนา​เหลือ​เกิน​

swss2511

เมื่อรู้ความลับน้องนาถก็จะโดนปิดปากด้วยท่อนเอ็นอวบใหญ่ของลุงพล อ้อยเข้าปากช้างอีกแล้ว

kungkrub

jaster ja

มีปิดปากอีกคนโดยหนูโดนัทเกือบจะเต็มใจเลยมั้ง 555 ขอบคุณมากๆครับ

asiakook

โห นึกว่าไรท์จะหักมุมส่งยัยอุ๊ ให้มนุษย์ลุงซะอีก อิอิ ขอบคุณครับ
ปล.มนุษย์ลุงหันมาปากเยิ้ม นาถหลอนแน่ๆๆ โอ้วแต่จบแบบนี้ซีรีย์ดังชัดๆ

tantawanjames

เมียคนต่อไปต่อไปของลุงนี่น้องนารถแน่เลย ต้องรีบปิดปากจะได้ไม่ไปบอกใคร

อดุลย์ งาม