ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 36 : ภายในห้องนั้น...มีความลับสุดเสียวซ่อนอยู่ Pt1

เริ่มโดย nato87, ตุลาคม 08, 2017, 03:14:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามเล่น ๆ ขำ ๆ เท่าที่ติดตามมา คุณว่าใครในบรรดา 5 นางเอก นิสัยดีที่สุดครับ

น้องเฟิร์น
97 (25.4%)
น้องโดนัท
35 (9.2%)
น้องพิมมี่
72 (18.8%)
น้องนาถ
48 (12.6%)
หมอพลอย
130 (34%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

sarozzero

ไปแสดงตัวแบบนั้นก็จบกันน่ะสิ โดนัทก็คงต้องยอมให้ลุงพล
จัดการเพื่อปิดปากแล้วล่ะ

ppeak

น้องนาถมาจ๊ะเอ๋แบบนี้ โดนลุงพลกับหนูโดนัทรวมหัวกันปิดปากแน่ๆ เลย เมียเด็กคนที่ 4 ตอนหน้ามาแน่นวล

leexiaopai1

ไม่ได้เข้ามานาน มีตอนใหม่ๆเพียบเลย ขอเริ่มจากตอนล่าสุดก่อนแล้วกัน ขอบคุณที่ลงให้อ่านอย่างต่อเนื่องครับ

mikufc

ขอบคุณมากครับ มนุษย์ลุงสะเพร่าเกิ๊น นี่สินะความหื่นบังตาคิดจะเด้าอย่างเดียวไม่คิดหน้าคิดหลัง
แทนที่ในช่วงที่เรื่องมันกำลังร้อนจะโดนเปิดเผยจะระมัดระวังตัวกว่านี้ก็ไม่ได้ ดีนะเป็นน้องนาถยังพอปิดปากได้
ถ้าเป็นยามหรือผู้ชายคนอื่นมาเห็นมีหวังน้องโดนัทโดนแบล็คเมล์บังคับตั้มแน่ แค่คิดก็หัวเสียละ ไม่ไหวๆ
และอีกอย่างหวังว่ามนุษย์ลุงยังคงมีน้ำยาไม่ใช่เป็นหมันอย่างที่บางคนคิดนะ เพราะยังไงก็ปูเรื่องให้ตาลุงเป็นพระเอกละ
อย่าให้บรรดาสาวๆ ไปท้องกับคนอื่นเลย แบบเรื่องมังกรหยกที่เซียวเล้งนึ่่งโดนฉีดน้ำพิสุทธิ์อ่ะ รับไม่ได้
ขอร้องล่ะ

pinmonkey

yukleg

สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น มาเจอเต็มๆสองตาแถมอาจได้รับประสบการณ์จริงด้วยตัวเอง คราวนี้คงเชื่อซะทีนะน้องนาถ

livpool

burn

audy11

เอาแล้วไง คราวนี้โดนัทต้องตัดสินใจครั้งสำคัญและต้องเร็วด้วย