ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เนยกับพ่อ

เริ่มโดย Powel2 Watafak, ตุลาคม 08, 2017, 11:14:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Powel2 Watafak

ขอแนะนำตัวก่อนนะค่ะ เราชื่อ เนย อายุ20ปี เนยพึ่งจะเรียนจบปวส. รูปร่างหน้าตาก็ธรรมดาตัวเล็กนิดนึง สูง173 น้ำหนัก 55ก.ก. เนสไม่อยากเรียนต่อละเพราะเริ่มเบื่อ เนยเป็นพวกเงียบไปค่อยคุยอะไรกับใครเท่าไรเลยไม่ค่อยจะมีเพื่อนที่สนิดเท่าไรแค่คุยๆกันแค่นี้ เพราะเนสไม่ได้เด่นดังไรมากพอเรียนจบก็แย่งย้ายกันไป ที่เพราะเป็นแบบนี้มันเริ่มมาจาก "เรื่องที่เนยกับพ่อมีอะไรกันตลอด"เนสอาศัยอยู่กับพ่อแค่2คน พ่อเนยอายุ40ต้นๆ แม่เนสเสียไปตอนเนสอยู่มอต้น แม่เสียเพราะอุบัติเหตุทาง รถยนต์ แน่นอนครอบครัวต้องพังทะลายลง จากที่พ่อไม่เคยดื่มเหล้าเป็นคนที่ขยันทำงานก็ต้องเสียงานเสียการหันมาติดเหล้าอย่างหนัก เนยก็ไม่รู้จะทำยังไง เรา2คนพ่อลูกจับเข่าคุยกัน เนยพูดกับพ่อว่าถ้าพ่อเป็นแบบนี้เนยจะอยู่อย่างไรอ่ะพ่อ เพราะยังเรียนอยู่ถ้าพ่อเป็นแบบนี้แล้วเนสจะเอาตังที่ไหนมาจ่ายค่าใช้จ่ายในแบบละ พ่อนั่งร้องไห้กอดเนยแล้วขอโทษ
หลังจากที่เราคุยกันวันนั้นจบ พ่อก็กลับมาทำงานอีกครั้ง เราทำเหมื่อนที่เคยทำแต่ แค่ไม่มีแม่อยู่แล้ว พอเนยขึ้น ปวช. ค่าใช้จ่ายก็มากขึ้นกว่าเดิม พ่อเริ่มเก็บตัวกับจากที่ทำงานก็มักจะใช้เวลาอยู่แต่ในห้องไม่ว่าจะเป็นวันหยุดหรือวันไหนๆ เนยรู้สึกว่าเราห่างกันออกไปทุกที ในใจคิดว่าเคลียดเรื่องงานหรืออะไร เป็นแบบนี้อยู่นานปี จนเนยจะจบปวช.ปี3ละ วันนั้นเนยต้องกลับบ้านดึกๆเพราะต้องไปทำรายงานกับเพื่อนร่วมห้อง โทรบอกพ่อว่าจะกลับดึก พ่อตอบอือๆแล้วเราก็ว่างสายไป วันนั้นงานกับเสร็จเร็วกว่าที่คิดเนสเลยกลับบ้านไวกว่าที่บอกไว้ประมาณ6โมงเย็น พอเนยมาถึงหน้าบ้านกับปิดประตูล็อกเหมื่อนไม่มีใครอยู่ เนยคิดรถพ่อก็อยู่แต่ทำไมปิดบ้านเงียบแบบนี้ เนยค่อยๆเปิดประตูเข้าไป เนยก็ต้องตกใจเพราะพ่อไม่ใส่เสื้อผ้าเปิดซีดีโป๊ แล้วนั้งชักว่าวโดยที่ในมือมีกางเกงในขอเนยอยู่ด้วย พ่อเนยก็ตกใจนั่งมองหน้าเนยตัวแข็ง เนยเดินขึ้นห้องเนยทันที่ วันนั้นทั้งวันเนยอยู่แต่ในห้องไม่ออกไปไหนเลยค่ะ ช่วงประมาน3-4ทุ่ม พ่อเดินมาค๊อกประตูบอกเนยกินข้าวไหม
เนยตอบว่าเดี่ยวหิวลงไปกินเอง ในใจคิดว่าพ่อคงเก็บกดมานานเพราะแม่ไม่อยู่แล้วคิดสงสารแกเนยเลยเปิดประตูแล้วเดินลงไปข้างล่างไปกินข้าวกับพ่อ เราไม่คุยกันพักนึ่งเนยพ่อมองพ่อก็พยายามหลบตาหนี เนยเปิดประเด็นขึ้นมาว่าเนยไม่โกรธพ่อหรอกเนยรู้ว่าพ่อเหงา พ่อแกทำหน้าจะร้องไห้ พ่อแกบอกโทษลูก ด้วยความที่เห็นว่าพ่อดูแลเนยมาไม่เคยคิดที่จะหาแฟนใหม่ เนยบอกกับพ่อว่า"พ่อ...งั้นให้เนยช่วยพ่อเอาไหม...ถือว่าตอบแทนที่พ่อดูแลเนยมา" พ่อแกเงียบไปพักนึง แกตอบว่า "ยังไงลูก" เนยลุกเก็บกับข้าวบนโต๊ะออกเอาผ้าเช็ดโต๊ะ พ่อแกนั่งไม่พูดอะไรได้แต่มองเนยว่าจะทำอะไร เนยถอยแค่กางเกงในออก เพราะเนยยังใส่ชุดนักเรียนอยู่ เดินขึ้นไปบนโต๊ะนั้งแหกขาออกตรงหน้าพ่อ ถกกระโปรกขึ้น เนยบอกพ่อ "เอาสิค่ะพ่อจะทำอะไรก็ทำ"
(พ่อ)"ไม่เอาน่าเนยลูกแบบนี้มันผิดนะ"
พ่อหันหน้าหนี เนยเอามือแหกหีออก (เนย)"ยังไงจะเอาไม่เอา...พ่อไม่ต้องกลัวว่ามันผิดหรอกเนยเต็มใจ...เนยจะไม่บอกใครหรอก...คิดซะว่าครั้งนี้ครั้งเดียวก็ได้...ให้เนยช่วยนะพ่อ"
พ่อแกเอานิ้วขึ้นมาลูบที่เม็ดแตดเนยลูบหีวงไปมาแบบนั้นอยู่สักพัก บอกตามตรงว่าเสียวสุดๆจากนั้นแกเริ่มเลียที่หีเลียไปเลียมาอยู่นาน เนยรู้สึกร้อนวูบวาบไปหมดเลยค่ะเป็นครั้งแรกที่รู้สึกดีแบบนี้เนยรู้อยู่แค่อย่างเดียวคือหีมันมีน้ำออกมาจากหีเนยเต็มไปหมดและทุกครั้งที่ไหลออกมาพ่อก็จับดูดดื่มจนหมดตลอด พ่อยืนขึ้นจับเนยถอยเสื้อออกปลดเสื้อในแต่ไม่ถอยกระโปรกแกถกประโปรกขึ้นว่าที่ท้องดูดนมจากเต้าเนย2เต้าสลับไปมาหัวนมตั้งโด่แกจูบปากลูบไล้เนยแบบนั้นสักแกแกอุ้มเนยไปที่โชฟาหน้าทีวีแกเริ่มถอยเสื้อออกแล้วถอยกางเกงออกเนยเห็นควยพ่อชัดแจ่วแล้วไกล้มากมันทั้งใหม่แล้วยาวมากในใจเนยกลัวจะรู้สึกเจ็บนะพ่อแกจับหัวควยมาลูบๆที่หีเนย
(เนย)"พ่อจะเย็ดเนยจริงๆหรอกค่ะ...เนยรู้สึกกลัวเจ็บนิดๆอ่ะค่ะ
(พ่อ)"พ่อไม่เย็ดนู่หรอก...พ่อแค่เอาควยถูๆไปจนกว่าน้ำจะแตกแล้วกันเพราะแค่นี้พ่อก็ว่ามันมากไปแล้ว..."
คำพูดนั้นของพ่อทำให้เนยรู้สึกรักพ่อมากๆ พ่อแกเอาควยถูหีเนยแบบนั้นอยู่นานเนยก็รู้สึกเสียวที่สุดในชีวิตเลย
(พ่อ)"เนยพ่อจะแตกแล้วโอ๊ย...พ่อจะแตกแล้ว"
น้ำเงียนของพ่อเลอะเต็มตัวเนยเลยละค่ะ พ่อแกนั้งลงข้างๆเนยเรายิ้มหัวเรอะกันอย่างสนุกแล้วพ่อก็จับเนยเข้าห้องน้ำไปล้างเนื่อล้างตัว หลังจากวันนั้นเนยรู้สึกสนิดกับพ่อมากขึ้นไปกว่าเดิมพ่อก็ไม่ค่อยดูอครียดเหมื่อนก่อนแล้วด้วยเราจะทำกันแบบนี้จากอาทิศย์ละ2-3ครั้งก็เพิ่มเป็น5-6ครั้งต่อสัปดาห์ เป็นแบบนี้ตลอดต้องแต่วันแรกก็ปาเข้าไป4เดือนละ เราย้ายมานอนห้องเดียวกันเตียงเดียวกันทำเหมือนเป็นผัวเมียกันจริงๆเลย  แต่ทุกครั้งเราก็จะกอดจูบกันแต่ไม่เคยเย็ดกันจริงๆเลยสักครั้งแค่เอาควยถูหีเนยเหมือนทุกครั้ง พ่อจะเป็นคนทำทุกอย่างเลียหีดูดนมแต่เนยไม่เคยอมควยของพ่อมาก่อนเลยยิ่งนานวันเวลาเปิดเว็บโป๊เข้าไปดูมักจะเห็นผู้หญิงทำแบบนั้นเห็นแล้วเนยอยากจะลองดูบ้าง พอถึงวันเกิดเนยตอนอายุ19ปี ประมาน4โมงครึ่งเนยกำลังจะเดินเข้าบ้านเห็นรถของพ่อก็คงที่ว่ากลับมาแล้ว เนยเปิดประตูเข้าบ้านไปพ่อยืนรอแบบไม่ใส่เสื้อผ้าอยู่แล้วค่ะแกเดินถือถุงใบนึ่งมาให้เป็นมือถือเครื่องใหม่เนยดีใจสุดๆกอดจุบพ่อใหญ่เลย
(พ่อ)"เนยพร้อมยัง...ลูก"
(เนย)"ค่ะ..."
พอจบคำพูดพ่อจับมือเนยพาไปนั้งบนโชฟาจับเนยนอนถอยกางเกงในเนยออกเลียหีเนยอย่างเคยแต่วันนี้ไม่เหมื่อนทุกครึ่งเพราะเนยบอกกับพ่อว่า
(เนย) "พ่อวันนี้พ่อซื้อมือถือให้เนยใหม่...เนยจะให้พ่อเย็ดเนยจริงๆเอาไหมค่ะ..."
(พ่อ)"จะดีหรอลูก...คิดดีแล้วใช้ไหม..."
(เนย)"ค่ะพ่อ...แต่มีข้อแม้นะค่ะ"
(พ่อ)"อะไรหรอลูก..."
(เนย)"พ่อต้องใส่ถุงยางนะค่ะ...ไม่งั้นถ้านู่ท้องขึ้นมาจะเป็นเรื่อง"
พอพูดกันจบพ่อใส่เสื้อผ้าทันทีแล้วบอกกลับเนยว่างั้น...เนยรอแปปนึงนะพ่อขับรถออกไป ซึ่งรู้ได้เลยว่าพ่อต้องไปซื้อถุงยางแน่นอนระหว่างที่รอเนยถอยเสื้อผ้าออกหมดทุกชิ้นกดมือถือใหม่รอแปปนึงเนยได้ยินเสียงรถพ่อจอดเนยวางมือถือลงพ่อก็เปิดประตูเข้ามาพ่อแกะกล่องถุงยางออกฉีดถุงกำลังจะใส่เนยบอก"เดี่ยวค่ะพ่อ"เนยเดินไปจับควยพ่อนั่งลงแล้วเอาเข้าปากทันทีพ่อแกร้องคราง
(พ่อ)"อ๊าาา...ลูกพ่อเสียวจัง...นี้ครั้งแรกที่นู่ดูดควยให้พ่อ...พ่อมีความสุขจัง"
เนยดูดเลียไปสักพักพ่อแกซักควยออกจากปากเนยซักควยสักพักน้ำก็พุ่งออกมาเลอะเต็มหน้าเนยเลยเนยเอานิวแตะน้ำกามพ่อนิดๆดูดเลียนิวตัวเอง
(พ่อ)"วันนี้ลูกดูสวยกว่าทุกวันเลยนะลูก"พร้อมกับใส่ถุงยาง
(เนย)"และทุกวันนี้เนยไม่สวยหรอกค่ะ"
พ่อแกจับมือเนยแล้วพาขึ้นห้องพ่อจับเนยแหกขาออกเอาควยจ่อที่หี
(พ่อ)"เนยคิดดีแล้วนะ...แบบนี้นะ...พ่อรู้สึกไม่ค่อยดีเลย"
(เนย)"เอาน่าพ่อ...มาขนาดนี้แล้วนะค่ะเดี่ยวมันก็ชินเองละ"
พ่อดันควยเอามาในหีเนยช้าๆแค่หัวควยเข้ามาแค่นั้นเนยรู้สึกเจ็บมากและเสียวมาก
(เนย)"โอ๊ย...พ่อเบาๆหน่อยเนยเจ็บ"
(พ่อ)"ก็ลูกยังซิงอยู่นิ...พ่อจะทำเบาๆนะ"
พ่อค่อยๆดันควยเข้ามาที่ละนิดที่ละนิดจนมิดควยเนยรู้สึกได้เลยว่าควยของพ่ออยู่ในตัวเนยพ่อค้างไว้สักพักแกก็เริ่มซอยช้าๆเบาๆเนยเจ็บนิดๆละแต่ที่รู้สึกได้คือความเสียวที่ไม่เคยพบเจอที่ไหนเนยชอบมันมากๆ พ่อแกเริ่มซอยจากช้าเริ่มเร็วขึ้น พ่อตั้งใจซอยเข้าออกอยู่นานแกก็ครางออกมา
(พ่อ)"เนยพ่อจะแตกแล้ว...พ่อไม่ไหวแล้ว...อ๊าาาาาา"
(เนย)"นู่ก็เหมือนกันค่ะพ่อ...อ๊ากกก"
เรา2คนเสร็จพร้อมกันพ่อแกชักลำควยออกมาพร้อมกับถอยถุงยางที่เต็มไปด้วยน้ำออกมา พ่อก็ไปยิบมาอีกถุงนึงใส่ที่ควยใหม่แล้วบอกว่า
(พ่อ)"เนยพ่อขอเย็ดนู่ต่อนะ..."
เนยพยักหน้ารับ พ่อเปลี่ยนท่าจากที่นอนเย็ดกันธรรมดาให้เนยโก้งตูดพ่แกเย็ดท่าหมาต่อคืนนั้นเนยโดนไปหลายชั่วโมงอยู่ ใช่ถุงยางที่ซื้อมาจนหมดเลย เราเย็ดกันมานานจนเนยเรียนจบทุกวันนี้ไม่อยากทำงานเพราะรอพ่อกลับจากที่ทำงานทุกวัน  เรา2คนมีความสุขมากถึงจะเป็นสิ่งที่ผิดที่พ่อกับลูกทำกับแบบนี้แต่ถ้าเนยกับพ่อมีความสุขต่อให้รู้ว่าผิดเนยก็ไม่สนใจหรอกค่ะ

areja

การตอบ รีพลายอย่างพอเหมาะพอควร ถ้าเจ้าของกระทู้แจ้งมาถ้าไปด่าเหน็บแนมไม่เหมาะสม จะพิจารณา เป็นรายกรณี

ถ้าตอบ เช่น zzzzddd xxxx2222 อิอิ,ลุ้นๆ,555, ดีดี,ดี, ต่อ,ติดตาม,ty,thx,thx kub (Thx ขี้หมาThanx พิมพ์ไม่ถูก ห้ามใช้ทุกกระดานในเวป)
,ใจจร้า,ใจครับ,แจ่ม,เยี่ยม,สนุกดี,สุดยอด,อ่านต่อ,Good (เปล่าๆเฉยๆ)
emo  เปล่าๆ รีพลายตอบซั่วๆ ตอบแล้ว mod ไม่เข้าใจ มักง่ายต่างๆ
จะโดนแบนทันที 6 เดือน คราต่อไป
แบนเพิ่มขึ้นหรืออาจจะหายเมื่อคุณไม่ปรับปรุงการการรีพลายตอบ

และ ตอบซ้ำมาหลาย ดอกใน กระทู้เดียวกัน หรือ กด อ้างอิงของไรต์มา อาจโดนพักใช้ได้ทันทีเหมือนกัน เมื่อคุณได้โพสต์แล้ว
มันคิดเป็นอย่างอื่นไม่ได้นอกจากปั้มกระทู้ หรือเโชว์เกรียน ระวังหน่อยถ้าถูก pm เตือนแล้วครั้งต่อไปจะแบน รู้ไหม?
,

ผลงานที่ สมาชิกอุตสาห์นำมาลง ไม่ว่าจะเขียนเอง หรือขอมาลงล้วนได้มาด้วยการสละเวลา
            ถ้าจะตอบมามักง่ายก็ อย่าใช้ห้องนี้ เสพผลงานเลยไปหาเสพที่ใดแล้ว รีพลายตอบแบบนั้นได้ก็ไป
            อย่าทะลึ่งมา เปรี้ยว มา เกรียน ลอง  สด ,เก๋า อย่าเลย จะเสียน้ำใจเสียความรู้สึกเปล่าๆ
            เพราะถึงคุณมี 100 ยูส 1000 ชื่อ ถ้ารีพลายผิด กฏ-กติกากระดานนี้ ฉัน ก็จะแบนหมด

*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*

ถ้าถูกแปะเตือนที่ โพสต์หรือกระทู้คุณ หรือส่งคำเตือนไปที่ pm คุณ
จงรีบปรับปรุงรีพลายซะ เพราะอาจโดนแบนทันที 6 เดือน....

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

.....................................................................................................................

dudun001

097898117

ตกลงเนยหรือเนสครับ อ่านแล้วมันชัดๆ

loy2514

hanabombam

ถ้าพ่อลูกเขาเข้ากันได้ดีขนาดนี้นะ สงสัยน้องเนยจะไม่มีแฟนแล้วแต่งงานแน่ๆ เพราะพ่อทำหน้าที่นี้แทนแล้ว ::HoHo::

likestory

ยินดีกับน้องเนยด้วยนะครับ เป็นลูกที่ดี คอยดูแลพ่อเป็นอย่างดี เสียวดี ^_^

por774

ชอบมากเรื่องแนวนี้ พ่อลูก พี่ชายน้องสาว ขอบคุณครับที่เอามาลงให้อ่านครับ

Tommy ovec

ขอบคุณมากที่ส่งเรื่องนี้มาให้อ่าน แต่ก็ไม่อยากให้ใครไปเรียนแบบเลยครับ

werrlet

ชอบเแนวพ่อลูก อ่านแล้วเสียวดี

sevenheaven

ขอบคุณครับ  ::WooWoo::
เนยครับ สูง173 น้ำหนัก 55ก.ก. ตัวไม่เล็กนะครับ  ::Grimace::
แต่เป็นเด็กดี แหก...ให้พ่อก็น่ารักดีนะครับ ::Shy:: ::Shy::

tetete

อะโห เปิดซิงวันแรกพ่อก็จัดหนักจัดเต็มเลยนะครับ

neoglaradar

แหมม
น่าจะมีต่อนะครับ
กำลังได้ที่เลย  ::Glad::

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

น้องเนย ติดใจคุณพ่อน่าดู แบบนี้ ไม่มีแฟนแหง ๆ