ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 2 ภูติแห่งปลัดขิก

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 23, 2017, 10:00:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ballzae

จัดทั้งแม่ทั้งลูกทีเดียวเลย จะได้เลิกมีปันหา555

birdinfinity

นึกว่าจะไล่เก็บทีละคน เก็๋บทีเดียวสองคนเลย แหล่มจริงๆ ::Glad::

brother1

อยากมีแบบพระเอกของเราบ้างจัง จะสั่งให้จัดเต็มเลย สนุกมากครับรอติดตามตอนต่อไปยุนะครับ

prsclub

นั้นไงเมื่อปลัดขิกพญางิ้วดำแผลงฤทธิ์  แบบนี้อะไรจะเกิดขึ้น

พอเห็นรูปเจ๊วิไลแล้ว ก็อยากจะให้ไอ้ป๊อดจัดให้สาสมใจสักป๊าบสองป๊าบ

เอาให้สาสมกับที่โดนตบป้องหู ดังวิ๊งๆๆๆๆสะจริงๆ

Mas Masay

จัดไปอย่าให้เสียไอป๊อด ทั้งแม่ทั้งลูก เอาให้ไม่มีแรงด่า

heeban

พลังสั่งให้ทำตามสั่งหรือนี่ ถ้าสะกดจิตใจได้ด้วยน่าจะได้อารมณ์นะครับ

gumpxxxx

โอ้วววว ปิศาจได้ตื่นขึ้นมาแล้ว จะต้องมีสาวๆมาสังเวยกี่คนกัน

pakykit

veecross

ปลัดขิกแผลงฤิทธ์แล้ว จัดคอมโบชีสเลยยงานนี้

txxt30

น้าขิกมาช่วยป๊อดแว้ววว อย่างนี้ต้องจัดหนักทั้งแม่และลูกแน่เลย

napakon

แม่เหมือนจะสวยกว่าลูกอีก อย่าให้พลาดทั้ง2 คน

shadowfier

น้าขิกพลังสุดยอดมากสั่งที่เดียว ทำได้หมด จะมีบังกายบ้างไหมนิ จะได้มีแนวแอบๆๆ

milan

Aoshisun

คิดว่าน่าจะมีผลข้างเคียงกับการใช้งานนะครับ ไม่งั้นพ่อคงไม่กำชับว่าถ้าเข้าตาจนค่อยเอาออกมาใช้ แบบนี้ก็น่าห่วงนะครับ แต่ตอนนี้ขอเสียวก่อน อิอิ
ขอบคุณครับ

Nightfairy Happy Sometime

ป๊อดสมชื่อเลยคนคนนี้แต่ภูตรี้ดูร้ายใช้ย่อยนะพ่อถึงบอกว่ายามเขาตาจนค่อยใช้