ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
M

ใช้ pass เดิมไม่ได้ครับ

เริ่มโดย M Mm, ตุลาคม 23, 2017, 11:01:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

M Mm

ใช้ pass กับ user เดิมไม่ได้ครับ ขอรีเซ็ตไปแล้วแต่ก็ยังไม่มีอะไรสั่งมาที่เมล

librarian

เหมือนกันครับ เข้าใหม่ไม่ได้ รีเซ็ตก็ไม่ได้ ตอนนี้ต้องเข้าจากมือถือเท่านั้น เพราะล็อคอินค้างไว้

areja

ลองล๊อคอินออกจากระบบนะ แล้วล้างคุ๊กี้เข้าใหม่ ก็จะหายคะ..