ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ ตอนที่5 คุณอาคะเมลเสร็จแล้ว

เริ่มโดย comein x, ตุลาคม 24, 2017, 02:24:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mongk

ก็ไม่ยอมบอกให้ใส่นี่นา เลยต้องถูกอาทรมานอย่างนี้แหละ

swss2511

โดนอาแกล้งทำเสียวไม่ให้เสร็จ รอให้สุกงอมอ้อนวอนให้เสียบเสียที

Peera canalitartis

นับถือคุณอาเลย บิ้วท์ขั้นเทพ สงสัยจะเคยเทรนมาหลายคน อิอิ ทรมานๆๆๆ เอาให้อยากสุดๆ  ::Evil::

kipkipju kisdsada

ทำเลยคับ ระวังแคร่หนีบก้นน้องเค้านะครับ ดึกๆยุงเยอะระวังไข้เลือดออกด้วย

ziggy2

แนวนี้ ก็น่าติดตามนะครับ เนื่อเรื่องก็มีลุ้นตลอด ว่าเมื่อไรน้องจะเสร็จคุณอาซะที

knightmoon

armakung

อาก็บิ้วหลานซะค้างแล้วค้างอีก น้องเมลทรมานแย่

vratkk

ขอบคุณมากครับ

...............................................................................................
  27/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 27/10/2560 - 27/6/2561 )

..............................................................

peddo

คุณอาแกอดทนดีนะครัย เลี้ยงไว้ได้จะเป็นอาทิตย์ เป็นผมคงแตกในตั้งแต่สองนาทีแรกที่เข้าห้องหอ ขอบคุณครับ

panzeus

olemantu

อยู่ในวัยอันสมควรก็ต้องเต็มที่หน่อย เมื่อเตรียมตัวมาแล้วก็ต้องรับมือให้ดีก็แล้วกัน..จะได้มัน ทั้งสองฝ่าย

jachal