ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ ตอนที่5 คุณอาคะเมลเสร็จแล้ว

เริ่มโดย comein x, ตุลาคม 24, 2017, 02:24:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

comein x

เพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou::

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

บันทึกรัก ในจินตนาการ ตอนที่5 คุณอาคะเมลเสร็จแล้ว

เมลออกวิ่งจ้อกกิ้งเบาไปเรื่อยๆตามถนนๆเล็กๆ รอบๆเป็นไร่อ้อยไร่มันสลับกับสวยยาง
แล้วแต่เจ้าของที่ดินจะปลูกไว้ นานๆมีรถวิ่งผ่านมาสักตันลมเย็นพัดผ่านตัว เหงื่อซึมออกมาทั่วตัว
ทำให้จิตใจที่หงุดหงิดรู้สึกดีขึ้นมาบ้าง ใจก็คิดถึงเรื่องราวในหลายๆวันที่ผ่านมา วันนี้เป็นวันที่ 10
แล้วนับตั่งแต่เมลแต่งงาน เมลย้ายเข้ามาอยู่บ้านคุณอาเพื่อรอบ้านใหม่สร้างเสร็จ เมื่อเช้านี้แม่มา
เยี่ยมเมลแต่เช้า "เป็นไงบ้างลูก มีอะไรไม่สบายใจบอกแม่ได้นะ" หนูสบายดีแม่ "อาเขาดูแลหนูดีไหมลูก"
เมื่อก่อนแต่งเขาเป็นยังไงก็เป็นแบบนั้นละคะ แม่สบายใจเถอะไม่ต้องห่วงหนู หนูอยู่ได้ "จริงนะลูก
ดูหนูหงุดหงิดยังไงไม่รู้นะลูก อึดอัดอะไรเล่าให้แม่ฟังได้นะลูก ดูเหมือนหนูอารมณ์ไม่ดีเลย"
ไม่มีอะไรจริงๆค่ะแม่หนูสบายดี.... โธ่จะให้พูดไห้แม่ฟังได้ยังไง เรื่องแบบนี้.... เห้อ คิดไปแล้ว
ก็ยิ่งหงุดหงิด นั่งคุยกลับแม่แต่เช้าจนบ่าย พอแม่กลับ เลยคว้าชุดกีฬาออกมาวิ่งดีกว่า

เมลอยู่ในชุดกางวิ่งสี่ส่วนเสื้อซับสปอร์ตคลุมอีกชั้นด้วยเสื้อวอมออกจากบ่ายตั้งแต่บ่ายแก่ๆ คิดไปพลางวิ่งไป
ยิ่งคิดยิ่งเร่งผีเท้าวิ่งให้ไวขึ้นกว่าเดิม หวังว่าเหนื่อยมากๆจะช่วยผ่อนคลายได้ หลังจากแต่งงานจนถึงวันนี้
เวลาคุณอาอยู่บ้าน เมลแทบไม่ได้นุ่งผ้าแบบปกติเลย คุณอาเอาชุดเซ็กซี่ๆ มาให้เมลใส่และก็เอามา
ลองสวมเยอะมากๆ มาทั้งแบบบ้างบาง เว้าหน้า เว้าหลัง เปิดบน เปิดล่าง เยอะแยะไปหมด เรียกว่า
คงเหมามาทั้งร้าน ตัวไหนใส่แล้วแกไม่ชอบก็โยนทิ้งลงกล่อง ตัวไหนใส่แล้วชอบก็ใส่ตู้เสื้อผ้า

ลองแล้วก็ให้เมลโผสท่า ถ่ายภาพ ถ่ายคลิป ลงทุนซื้อหนังสือการโผสท่ามาไห้เมลอ่านอีกต่างหาก
พอเงี่ยนก็ให้เมลช่วยดูดเลียไอ้นั้น บังคับไห้เมลดูดกินน้ำไอ้นั้นจนหมดห้ามคาย พอเมลกินน้ำจนหมด
ก็มาฟัดเลียเมลจนน้ำแตกรัวววววๆ มันเสียวจนต้องร้องขอให้คุณอาหยุดดูดเลียต่อ "คุณอาคะเมลเสร็จแล้วค่ะ
หยุดดุดเม็ดเสียวเมลเถอะค่ะเมลขอร้องค่ะ" ต้องพูดแบบนี้คุณอาถึงยอมหยุด ทำแบบนี้บางวันสามรอบ
บางวันห้ารอบ แต่ก็ไม่ได้สอดใส่เพราะเมลไม่ยอมบอกให้เอาใส่เข้าไป แต่โดนฟัดวันละสี่ห้ารอบก็เพลียจะตายแล้วค่ะ

แต่ที่ทำไห้หงุดหงิดกว่านั้นคือ หลังจากเข้าวันที่หกคุณอาก็ไม่ยอมทำจนเมลเสร็จเลยสักครั้งเดียว นี่ก็ห้าวันแล้ว
คุณอาจะฟัดเมล เลียเมลทั่วทั้งตัวจนพอใจแต่พอเมลไกล้จะเสร็จก็จะหยุดทำ แล้วก็ยัดไอ้นั้นเข้าปาก
ไห้เมลดูดเลียไห้จนพอใจ แล้วก็นอนกอดหลับไป เป็นแบบนี้ตลอด ยิ่งสองวันนี้หอยเมลจะกระตุกเบาๆ
ทั้งวันรู้สึกเสียววาบๆโดนกางเกงถูยังเสียวไปหมด โดนก็เสียว ทำอะไรก็เสียวแปร้บๆตลอด
ทำไห้เมลหงุดหงิดมากๆ ตอนนี้แค่คิดปากร่องหอยก็เกร็งเสียววาบวาบ....ตามแรงเสียดสีของกางเกง

"น้องสาวมาวิ่งคนเดียวหรือจ้ะ ผัวไปไหนละ" เมลสะดุ้ง หันควับตามเสียง อ้าวคุณอามาได้ไงคะ
มองดูนาฬิกาเกือบหกโมงแล้ว "เห็นเมลยังไม่กลับเลยออกมาดูมาไกลมากเลยนะอาขี่มานึกว่า
ไม่เจอแล้ว ปะขึ้นรถ" คุณอาขี่มอไซจ่ายตลาดตามมา วิ่งเพลินไปหน่อยค่ะลืมดูเวลา เมลกระโดด
ขึ้นรถเกาะหลังคุณอา พูดเล่นใส่หู.....ผัวไม่รู้ไปไหนค่ะ ใครมารับก็ไปกับคนนั้นละกันดีไหมคะ
ไปค่ะกลับบ้าน คุณอาขี่รถตามทางกลับบ้านไปได้สักพักก็เลี้ยวเข้าไปในป่ามันข้างทาง ไปไหนคะ
นี่จะมืดแล้วนะคะ "กลัวอะไรคะแถวนี้ที่เราทั้งนั้น อาจะแวะไปดูอะไรหน่อย" คุณอาขี่รถเข้าไปไกล
พอดูก็มาจอดในโรงเก็บของขนาดไม่ใหญ่มาก ด้านหน้าเป็นแคร่ไม้เมลรอตรงนี้แปปนะอาเช็คอะไร
ดูหน่อย คุณอาเดินวนไปมารอบโรงเก็บของหลายรอบ เอากล้องมาตั้งทิ้งไว้ แล้วก็เดินหายเข้าไป
ในป่ามันข้างๆ หายไปนานเลย ฟ้ามืดแล้วโรงเก็บของมืดไม่มีไฟ มีแต่แสงดาวจางๆให้พอมองเห็น

ลมฟัดเย็นสบายพอๆกับห้องแอร์ เสียงเมลงดังดึมๆดังรอบๆ เมลนั่งคิดอะไรเพลินๆรอที่แคร่ไม้
ตอนนั้นเองเมลก็ถูกรวบตัวจากด้านหลังกดตัวหงายลงไปนอนกับแคร่ ว้ายยยยยยย เมลหลับหูหลับตา
ดิ้นด้วยความตกใจอู้ๆๆๆๆๆๆๆ ปากของเมลถูกฟัดแล้วก็พยายามสอดลิ้นเข้ามา เมลอ้าปากร้อง
เรียกหาคนช่วย คุณอา คุณอา "อยู่นี่ค่ะ เรียกซะดังเลย" โหเล่นอะไรแบบนี้คะ ตกใจแทบตาย

คิดไปจริงๆแล้วตอนเด็กคุณอาก็ชอบแกล้งเมลมาตลอด "ก็เห็นเมลซึมๆ เลยอยากแกล้งค่ะ"
ปากคุณอาพูดมือก็บดคลึง นมสองเต้าของเมลเล่น คุณอาก้มลงมาจูบปากแลกลิ้นเบาๆลิ้นนุ่มๆ
สัมผัสกับริมผีปากชอนเข้ามาช้าๆ เมลขยับลิ้นเบาๆขึ้นมารับลิ้นเมลถูกตวัดพันไปมานัวเนียอยู่ในปาก
สักพัก ลากลงมาตวัดเลียไปรอบต้นคอที่มีแต่เหงื่อ ซี้ดดดดดดด อา..... ทำไม่วันนี้มันเสียวจัง

ความเสียววิ่งไปทั่วตัวร่องหอยของเมลกระตุกรัวไม่หยุด เมลพยายามขมิบหอยเก็บอาการ
ปากฟอนเฟ้นไปทั่วคอ มือคุณอาก็บดบี้เนินหอยไม่หยุดนิ้วลากขึ้นลงสลับกับเน้นบดคลึงที่ปากร่องหอย
กางเกงตัวนี่ก็ช่างบางเหลือเกิน ซี้ดดดด เมลเสียว.... รู้สึกเหมือนกับมันโดนตรงๆไม่มีอะไรกั้นไว้เลย
อูววววววว...ซี้ดดดดดดด คุณอาละมือขึ้นจากหอยมารูดซิบเสื้อวอมลง เดี๋ยวค่ะ เอ่อ...นี่คุณอาจะทำตรงนี้เลยหรอคะ?
กลับไปที่บ้านไหมคะ เมลว่ามันดูไม่ดี เดี๋ยวใครมาเห็นเข้าคุณอารูดซิบลงมา แล้วล้วงมือเข้ามาปลดเสื้อ
ซับสปอร์ตออก นมเมลทะลักเด้งตามเสื้อซับออกมาเมลรีบกอดออกไว้แน่นมือก็แย่งรูดซิบขึ้น
ไม่มีใครมาหลอกครับ ที่นี่ไม่ค่อยมีคนใช้งานแล้ว มันมีหลังใหม่อีกอัน อาเดินดูหมดแล้วเมื่อกี้
ก็ไปเดินดูอีกรอบ จนวนกลับมานี่ไงครับ เมลยังกอดอกแน่น "ไม่ดื้อค่ะ อาต้องการทำตรงนี้ครับนี่อาสั่งครับ"

เมลคิดนึดนึงก่อนคลายมือลงช้าๆ คุณอางับมับเข้าที่หัวนมเมลมืออีกข้างสอดเข้าไปในกางเกงเขี่ยคลึงเม็ดเสียว

เอาเอาอีกแล้วโดนแกล้งอีกแล้ว เมลคิดในใจช่วยเลียหอยเถอะค่ะเลียหนักๆสอดลิ้นเข้ามาในร่องหอยเถอะ
ร่องหอยเสียวจนสั่นไปหมด ซี้ดดดดดดด มันกระตุกถี่ยิบๆๆๆๆอยู่ตลอด คุณอาลุกขึ้นถึงกางเกงรวดเดียวรวบ
ทั้งข้างนอกข้างใน ตอนนี้เมลเหลือเสื้อวอมตัวเดียวคลุมตัว นอนอวดเนินหอยขาวอูมอยู่บนแคร่กลางไร่มัน
คิดแล้วก็อายเหลือเกิน ผิวขาวๆสะท้อนกับแสงจันทร์ ยิ่งแลดูขาว คุณอายืนมองครางอึมในคอ เมลยกเสื้อขึ้นปิดหน้า
ติดตามตอนต่อไป...

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kaithai

นอกบ้านเลยเหรอ .............  ตื่นเต้นค้าาาา

คำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

กำพล

sp502

Panya Sripaks

เข้าใจหลอกล่อเล่น นอกเคหะ จัดให้ค้างอีกหน่อย  ขอบคุณ

spr566

คุณอาเลี้ยงให้เมลเงี่ยนสุด ๆ จนต้องร้องขอไงหนู

ryg123456

devilmanamon

therasak

ลุ้นแล้วลุ้นอีก จะได้ฤกษ์เบิกหอเมื่อไหร่หนอ เอ้าลุ้นต่อ

gfthebc

เปลี่ยน​บรรยากาศ​เป็น​ out​door​ บ้าง​ น้อง​เมล​จะ​โดน​คุณ​อา​แกล้ง​ให้​ค้าง​อีก​ไหม​เนี้ย​

Keak TheRipper

ตื่นเต้นๆ ชอบครับ

...............................................................................................
  25/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 25/10/2560 - 25/6/2561 )

..............................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=179452.msg475745#msg475745

holovelove

เหงาๆ

hanabombam

เสร็จคาปากเลยน้องเมล เมื่อไรจะได้เสร็จคาแท่งทองสักทีอ่ะ ลุ้นจนเยี่ยวเหนียวแล้ว

nobitakung

น้องเมลเจ้าสาวคนสวยเจอของคุณอาแบบนอกสถานที่คงสมใจน้องเมลนะครับ น่าตื่นเต้นมาก ขอบคุณผู้ประพันธ์ครับ