ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 1

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 24, 2017, 02:14:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kchumpot

แต่งได้เร้าใจสำหรับซาดิสยังไงก็ขอให้แต่งให้จบนะครับอย่าให้ครึ่งๆกลางๆเหมือนบางเรื่อง

earthyz1111

เหมือนจะยังกลัวๆอยู่แต่ก็มีความอยาก แต่ก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบครับ

darksoulsZ

กำบังเข้มข้นเลยครับ อยากเห็นหนิงโดนจัดหนักและ ปากดีนัก

jibxonly

เอาให้สะใจเลยป๊อด ฝึกๆเอาไว้คงได้เอาอีกเยอะ

ball20

wutiwong

เวลาโดนกดไว้เยอะ เอาคืนค่อนข้างหนักแน่ แม่ลูก

huwat0427

เจ้าป๊อดได้น้าขิกเป็นพี่เลี้ยงจัดแม่ลูกคู่นี้ให้สลบไปเลย อิๆๆๆ

gongsaad

อีกหน่อย2แม่ลูกต้องหลงสเน่ห์ ปลัดขิกของไอ้หนุ่มนี่แน่ๆเลย
จัดหนักๆเลยนะครับ

xonly289548

อ่านเรื่องนี้ ปลัดขิกน่าจะขายดีครับ ลุ้นครับขอบคุณมากครับ

shinsomin09

แฮ่ๆ เริ่มจัดหนักซะที อยากอ่านต่อไวๆจริงเลยแฮะ ขอบคุณครับ

อิทธิพล ทบชา

โอย จะลงลิ้นแล้วว่าเเต่น้าขิกตัวดีเนี่ยสอนได้ถูกทางเหลือเกิน อีกไม่นานเจ้าป๊อดเก่งขึ้นอีกเเน่ๆ

Ideology

ดีครับ แบบนี้ต้องสั่งสอนสักหน่อย เล่นกับคนมีของ
ขอบคุณครับ

tum-na

เอาแล้วเริ่มเป็นงานแล้วสงสัยงานนี้จัดหนักแน่

Voraphol Phi

เริ่มสนุกแล้ว

...............................................................................................
  26/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 26/10/2560 - 26/6/2561 )

..............................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=185496.msg643613#msg643613

jarern532

นายป๊อดลงโทษได้เจ็บปวดมากเลยคงจะเข็ดนะ ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::